Jump to content

**^^ KO SOO^^The Perfect Package **

11729 replies to this topic

#10966 panjan

Advanced Member

• VIP

Posted 24 July 2012 - 04:45 AM

หวัดดีค่ะ ทุกๆคน

Credit to Baidu

My signature by Puppyiz ** Visit my Blog **

#10967 yugin

Member

Posted 24 July 2012 - 10:38 PM

สวสัดีคะ พี่แป๊ว และน้องๆ แฟน โกซู

ห่างหายไปนาน..พอดี ไม่ค่อยได้เข้า เวปข้าวโพดคะ เลย ห่างไปเลยคะ เพราะ เวลา เล่นเนต มีจำกัดคะ

คิดถึง ทุกคนนะคะ ...ส่วนโกซู ยัง เก็บ ไว้ ลึกๆ ในใจคะ

ได้ข่าว ว่าจะเล่น ทั้งหนัง และละคร จะ คอย ดู และติดตามผลงานต่อไปคะ
ขอย้อน ไปอ่านข่าว ก่อนนะคะ

แล้ว จะ พยายาม เข้ามาทักทาย คุย กับพี่แป๊ว คะ

#10968 nuenong

K~S nk L v e

• VIP

Posted 24 July 2012 - 10:48 PM

^
^
ตะเอ้งงงงงงงงง ตามที่่ฮวงจุ้ย จิ เ๋ด๋วเพื่อนจะไปเป็นเจ้าที่อยู่นั้่น หลังผีเฮียเลิกหลอนแล้ว กร๊าก ๆ ๆ

ผ่านมาเห็นยูสอยู่หน้าซอย เลยชะโงกหน้าเข้าทักทาย
ไม่รู้จักใครเลย
รู้จักแต่พี่แป้วววววว เจี๊ยบเรียกพี่แป้วงี้นเราก็เรียกพี่แป้วด้วย อิ๊ อิ๊

#10969 panjan

• VIP

Posted 25 July 2012 - 04:32 AM

View Postyugin, on 24 July 2012 - 10:38 PM, said:

สวสัดีคะ พี่แป๊ว และน้องๆ แฟน โกซู

ห่างหายไปนาน..พอดี ไม่ค่อยได้เข้า เวปข้าวโพดคะ เลย ห่างไปเลยคะ เพราะ เวลา เล่นเนต มีจำกัดคะ

คิดถึง ทุกคนนะคะ ...ส่วนโกซู ยัง เก็บ ไว้ ลึกๆ ในใจคะ

ได้ข่าว ว่าจะเล่น ทั้งหนัง และละคร จะ คอย ดู และติดตามผลงานต่อไปคะ
ขอย้อน ไปอ่านข่าว ก่อนนะคะ

แล้ว จะ พยายาม เข้ามาทักทาย คุย กับพี่แป๊ว คะ

คุณเจี๊ยบขา หวัดดีค่ะ ดีใจที่เห็นข้อความมากเลยค่ะ
พี่แป๊วคิดถึงคุณเจี๊ยบ และน้องๆทุกๆคน คิดถึงวันที่เราได้เจอกันครั้งที่พี่เพิ่งกลับมาจาก
ไปดูโกซู มาค่ะ เราเม้าท์กับสนุ๊กสนุก

มาคุยอีกนะคะ ที่นี่ไม่เหงาค่ะ
มีคุณนกที่น่ารัก แฟนน้อง ฮโย จู มาช่วยดูแล ด้วย มาปะรูปให้พี่ กับพวกเราได้เห็น
ว่า หนังน่าดูมากกกกก ค่ะ

ละครก็น่าดู และคิดว่า ได้เห็นโกซู ออกช่อง3 แน่ 100 %
เพราะละคร ฟอร์มยักษ์ ดาราใหญ่ๆ ทั้งนั้นค่ะ
โกซู เลือกเล่นบทพระเอกด้วย ไม่ใช่พระรองค่ะ

นอกจากคุณนก ก็ยังมี คุณนุช 2 คน มีคุณมิงค์ แฟน โซ ยอน
และมีน้องคนอื่นๆ อีกค่ะ เช่นคุณไก่ คุณดิว น้องจุ๋ม คุณเฟริสท์
คุณตั๊กกี้ ภรรยา เคซัง

ขอบคุณน้องๆทุกๆคนที่มาเยี่ยมบ้านโกซู นะคะ
My signature by Puppyiz ** Visit my Blog **

#10970 panjan

• VIP

Posted 25 July 2012 - 04:35 AM

View Postnuenong, on 24 July 2012 - 10:48 PM, said:

^
^
ตะเอ้งงงงงงงงง ตามที่่ฮวงจุ้ย จิ เ๋ด๋วเพื่อนจะไปเป็นเจ้าที่อยู่นั้่น หลังผีเฮียเลิกหลอนแล้ว กร๊าก ๆ ๆ

ผ่านมาเห็นยูสอยู่หน้าซอย เลยชะโงกหน้าเข้าทักทาย
ไม่รู้จักใครเลย
รู้จักแต่พี่แป้วววววว เจี๊ยบเรียกพี่แป้วงี้นเราก็เรียกพี่แป้วด้วย อิ๊ อิ๊

หวัดดีค่ะ คุณนู๋น้อง
ขอบคุณมากๆๆๆค่ะ ที่แวะมา :im19: ใช้คำว่าชะโงก พี่เห็นภาพเลยค่ะ
เรียกพี่แป๊วได้เลยค่ะ ยินดีที่มีน้องเพิ่มมาอีกคนค่ะ :im6:

#10971 panjan

• VIP

Posted 25 July 2012 - 04:17 PM

รูปจาก Arnaldo Bassini ค่ะ

Credit to Daum/KOSOO

#10972 paninnuch

• Interests:Song Seung Heon

Posted 25 July 2012 - 08:41 PM

สวัสดีค่ะ พี่แป๊ว และสาว ๆ บ้านโกซู

พี่แป๊ว นุชตกข่าวนึกว่าโกซูยังไม่คอนเฟิร์ม 555 ดีใจที่สุดเลยค่ะ (ลดลงนิดหน่อยเวลานึกถึงน้องแปร๋น) ได้ดูเต็มอิ่มล่ะทีนี้ จะได้ไม่ต้องเอา will it snow for x' mas มาดูเป็นรอบที่เท่าไหร่แล้วก็ไม่รู้ ชอบเรื่องนี้ค่ะเพราะโกซูหล่อมากกกกกก :im6: :im6:

#10973 panjan

• VIP

Posted 26 July 2012 - 08:17 AM

ล้ล ลัล ลา คุณนุชมาเยี่ยม

ขอบคุณมากๆๆค่ะ

ไม่ได้คอนเฟริมเป็นทางการหรอกค่ะ แต่คุณเฟริสท์ บอกให้ทราบว่าเว็บอื่นๆ
ก็พูดว่า จี ซัง แสดงโดยโกซู ก็เลยคิดว่าคงจะถือว่า คอนเฟริมค่ะ
อีกทั้ง ไม่มีข่าวการ แคส ใครมามารับบทนี้นี่คะ
พวกพี่เลย ดีใจค่ะ คุณนุชก็ดีใจหรือคะ

ว้ววว ดู หิมะหลายรอบ แล้วหรือคะ พี่เอง แหะๆๆๆ ยังดูไม่จบสักรอบ
ไม่ได้โม้ค่ะ ...ยอมให้น้องๆประนาม
แต่พี่ดู MV หลายรอบ พี่ชอบเพลง ที่ประกอบ ตอนคังจิน ขับรถ
และ จี วาน เดินฝ่าสายฝน โดยไม่ยอมขึ้นรถ ดูแล้ว ซึ้งค่ะ

Is there love ??

http://subhatra.mult...-there-love.-MV

#10974 birdnest

Posted 27 July 2012 - 03:34 PM

พี่แป๊วค้า นกฝากข้อความไว้

รบกวนตอบข้อความด้วยนะคะ

#10975 panjan

• VIP

Posted 27 July 2012 - 04:14 PM

คุณนกขา ตอบไปแล้ววววว ค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

#10976 @Nuch@

• VIP

Posted 01 August 2012 - 10:25 PM

คิดถึงพี่แป้วจังเลยค่ะ เพื่อน ทุกคนด้วยนะคะ สบายกันดีมั้ย...
ขอบคุณพี่แป้วและเพื่อนๆ ทุกคนที่ยังทำให้บ้านนี้อยู่ต่อไป
ทุกครั้งที่มีเวลาจะแวะมานะคะ รอดูผลงานใหม่ของโกซูด้วยค่ะ

ปล...ผมทรงใหม่นี่ไม่ผ่านอย่างแรงงงงง..ผอมเกินไปด้วยค่ะ

#10977 panjan

• VIP

Posted 02 August 2012 - 03:56 AM

สวัสดีค่ะ น้องๆที่รักทุกๆคน

หวัดดีค่ะ คุณนุช ดีใจที่เห็นข้อความค่ะ

ฮ่าๆๆ ผอมไปจริงๆค่ะ แต่ทรงผมพี่ว่า โอเคนะคะ ดูเด็กดีค่ะ
ดีกว่าตอนเล่น เป็น คิม ยอง ฮุน ก่อนไปเป็นทหาร ตอนนั้นผมสั้น แล้วยังตัวกลมอีก
ตอนนี้ ผอม มากเลยนะคะ กินข้าวครบจานหรือเปล่าหนอ

#10978 birdnest

Posted 03 August 2012 - 12:20 PM

พี่แป๊วคะ นกหายไปหลายวันเลย เพราะไม่มีอะไรอัพทเดท
ต่ตอนนี้ เพิ่งมีการอัพเดทตารางงานของน้องฮโยจู ของเดือนสิงหาคม
เลยเอามาฝาก (เอาเฉพาะวันที่ถ่ายทำ LOVE 911)
คิดว่าน่าจะถ่ายทำพร้อมกับโกซูน่ะค่ะ

cr:bhent.co.kr/hanhyojoo/?cat=

12.08.04 - ถ่ายทำหนัง LOVE 911 ที่ชอนจู
12.08.06 - ถ่ายทำหนัง LOVE 911
12.08.07 - ถ่ายทำหนัง LOVE 911
12.08.08 - ถ่ายทำหนัง LOVE 911
12.08.09 - ถ่ายทำหนัง LOVE 911

#10979 kookookkai

Member

Posted 03 August 2012 - 02:38 PM

yahooooo!! มารายงานตัวจ้าทุกคน คิดถึงๆ อยากดูหนัง love911 จังจะมีโอกาศได้ดูหรือป่าวหน๋อ..
user posted image

#10980 panjan

• VIP

Posted 04 August 2012 - 04:37 AM

หวัดดีค่ะ น้องๆ ทุกคน

หวัดดีค่ะคุณนก ขอบคุณสำหรับตารางงานของน้อง ฮโยจู เมื่อวานพี่ก็ไปดู
ของโกซู ที่ BH เหมือนกัน แต่ไม่มีอะไร อัฟเดทเลย ยังแอบเคืองที่ บริษัทนี้ ไม่เห็นลงเรืองราว
หรือข่าวใหม่ๆของโกซู เลยค่ะ
ที่ตารางก็ไม่มี ยังเป็นเดือน 4 อยู่เลยค่ะ
สงสัยที่นี่ คงไม่สนใจโกซู เท่าไหร่

คุณไก่ หวัดดีค่ะ หนังได้ดูแน่ค่ะ ปลายปีที่เกาหลี DVD คงราวต้นปีหน้าค่ะ
แล้วมาคุยกันอีกนะคะ

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users