Jump to content

Matsumoto Jun--FanClub

2704 replies to this topic

#1 meawnoi

♥หมอนข้างของมัตสึจุน♥

Posted 21 December 2008 - 02:06 PM

# Matsumoto Jun--FanClub บ้านคนรักโดเอสคุง ยินดีต้อนรับค่ะ #

เข้ามาแล้วช่วยอ่านข้อควรปฏิบัติด้วยนะคะ

ความหมายของคำว่าโดเอส

Do= extremly = ที่สุด
S = ซาดิส
Do's = ซาดิสที่สุด มาก ๆ

บวกกับจุนได้เล่นเป็นโดเมียวจิที่มีนิสัยซาดิสทำให้กลายเป็น มัตสึจุนโดเอส

บ้านนี้สร้างขึ้นไว้สำหรับคนที่หลงรักมัตสึจุนใครที่เข้ามาแล้วยังไม่รัก
ก็ขอให้รับจุน จุน เอาไว้ในอ้อมอกอ้อมใจด้วยนะคะ
บ้านของเราไม่มีกฎกติกาแต่อย่างใด
เรามีเพียงสัญญาใจว่าจะรักและพักดีกับมัตสึโมโตะจุนตลอดไป(เน่าซะ)

ใครที่เข้ามาแล้วรบกวน แนะนำตัวด้วยนะคะจะได้ลำดับญาติกันถูก

อยากจะขอบคุณพี่น้ำตาลและพี่ปัดคิโนะที่ช่วยจัดบ้านนี้ให้สวยงาม
ลำพังหนูคงทำไม่ได้ดีแบบนี้เพราะวันๆมัวแต่ไปสิงอยู่บ้านชิ โกเมนเนะพี่น้ำตาลลลล

Matsumoto Jun
---------------------------

---------------------------
ชื่อจริง : มัตสึโมโต้ จุน (Matsumoto Jun)
ชื่อเล่น : Matsu Jun, Mattsun, Jun
วันเกิด : 30 สิงหาคม 2527
ราศี : กันย์ (Virgo)
สถานที่เกิด : โตเกียว (Tokyo)
พี่น้อง : พี่สาว 1 คน
กรุ๊ปเลือด : A
ส่วนสูง : 173 เซนติเมตร
น้ำหนัก : 49 กิโลกรัม
สายตา : ซ้าย 0.2 - ขวา 0.3 ก็ตอนเด็กๆ ผมต้องใส่แว่นเวลาเรียนหนังสือ เพราะว่าจะมองกระดานไม่เห็นเลยนะ
ความใหญ่ของมือ : 19.5 เซนติเมตร
ขนาดข้อเท้า : 21 เซนติเมตร
ขนาดเท้า : 26.5 เซนติเมตร
สัดส่วน : รอบศรีษะ 55, คอ 34, อก 76, ไหล่ 42, แขน 23, เอว 64, สะโพก 88 เซนติเมตร
สีที่ชอบ : สีขาว, ดำ, ฟ้า, น้ำเงิน, น้ำตาล
ปรัชญาทางแฟชั่น : สไตล์เด็กหนุ่ม เพราะถ้าโตขึ้นไปคงใส่ไม่ได้แล้ว
แหล่งช้อปปิ้งที่ชอบไป : แถบชิบูย่า ฮาราจูกุ โอโมเตะซันโด ฯลฯ
ร่างกายจุดไหนที่มีเสน่ห์ที่สุด : ดวงตาของผมซิครับ
ชอบทำประจำ : ผมชอบจับผมของตัวเอง
ส่วนที่ไม่ชอบในร่างกาย : ส่วนสูง อยากสูงสัก 180 เซนติเมตร จะได้เลือกเสื้อผ้าใส่ได้มากขึ้น
อาหารโปรด : พวกเส้นๆ, ผลไม้, เค้กก็ชอบ เป็นอีกวิธีที่ทำให้อ้วนสินะ (หัวเราะ)
อาหารที่ไม่ชอบ : ไม่มีอีกแล้ว!
งานอดิเรก : สะสมรองเท้าผ้าใบ, เต้นรำ, ดนตรี, อ่านหนังสือ, ดูวีดีโอ, คุยกับเพื่อน แล้วก็เล่นเกมส์
ความสามารถพิเศษ : เบสบอล
ข้อดี : จะตั้งใจและมีความพยายามเป็น 2 เท่ากับสิ่งที่ได้ตั้งเป้าหมายเอาไว้ และทำเรื่องที่ชอบให้สุดๆ
ข้อเสีย : กับเรื่องที่ไม่สนใจ ก็จะไม่ใส่ใจเลยแม้แต่น้อย! และก็เป็นคนกินง่ายไปหน่อย (แต่ผอมมาก)
จุดอ่อน : แมลงทุกชนิด
ฤดูกาลที่ชอบ : ฤดูร้อน
กีฬาที่ชอบ : เบสบอล
เรื่องที่ไม่ชอบ : การทำให้คนอื่นวุ่นวายไปด้วย
สิ่งที่ไม่ชอบ : แมลง, การอยู่คนเดียว เรื่องน่ากลัว? และอะไรตัวเล็กๆ ครับ (หัวเราะ )
ผู้หญิงแบบที่ชอบ : ร่าเริง แข็งแรง ใจดี เป็นธรรมชาติ และไม่เปิดเผยจนเกินไป อยู่ใกล้แล้วรู้สึกว่าใจเย็นลง
ผู้หญิงแบบที่ไม่ชอบ : ผู้หญิงที่ชอบชูสัญลักษณ์ V ให้เขา
แฟชั่นของสาวในสเป็ค : ผู้หญิงที่อยู่ในชุดน่ารัก ดูแล้วไม่เคอะเขิน ทรงผมก็สำคัญนะ ดังนั้น ถ้ามีแฟนก็อยากได้แฟนที่เด็กๆ เหมือนกัน
ที่ที่อยากไปมากที่สุดตอนนี้ : อิตาลี
ความใฝ่ฝัน : ได้จัดคอนเสิร์ตในต่างประเทศ
เพลงที่ร้อง : Superstar, Deep Naboken, Asrshi, Horizon etc.
สัตว์เลี้ยง : อยากได้สุนัขตัวเล็กๆ
เพื่อนสนิท : Aiba, Nino, Ohno, Sho, Takizawa kun
PR ตัวเอง : สวัสดีฮะ มัตสึโมโตะฮะ (หัวเราะ) ผมจะพยายามอย่างดีที่สุด จากนี้ไปก็อยากให้สนับสนุนผมต่อไป

คู่มือการใช้มัตสึโมโตะจุน

ข้อควรปฏิบัติ

เห็นหลายคนทำกันบ่อยเลยอยากเตือนนิดนึงค่ะเพื่อเราจะได้ไม่ต้องเจอโจร500แบบบ้านเก่า

1 ในกรณีที่ยังไม่มีใครมาเม้นต่อจากเราไม่ควรคอมเม้นติดกันหลายๆคอมเม้น
ถ้าอยากเม้นอะไรเพิ่มเติมให้กลับไปอีดิทเม้นเก่าของตัวเอง

2 เวลาQUOTE ข้อความที่มีลิ้งหรือมีรูปภาพ ให้ QUOTE มาเฉพาะข้อความ
หรือชื่อเจ้าของลิ้ง/รูปภาพนั้นๆบอร์ดจะได้ไม่หนักค่ะ

3 การนำรูปหรือลิ้งดาวน์โหลดมาปล่อยในบ้านให้อัพไฟล์ใหม่
และใส่เครดิทให้กับเจ้าของไฟล์เดิมด้วยค่ะในกรณีเอาข้อความาแปะ
ก็ควรให้เครดิทเจ้าของข้อความด้วย

ขอบคุณอาราชิที่นำพาให้เราได้เจอกับเพื่อนที่ดี

user posted imageuser posted image

#2 Mj_Nammy

Advanced Member

Posted 21 December 2008 - 02:09 PM

TV SHOW

Myu no Anyo Papa ni Ageru as Yamaguchi Hayato (NTV, 2008)

Bambino! as Ban Shogo (NTV, 2007)

Hana Yori Dango 2 as Domyoji Tsukasa (TBS, 2007)

Yonimo Kimyona Monogatari Imakiyo-san (Fuji TV, 2006)

Hana Yori Dango as Domyoji Tsukasa (TBS, 2005)

Propose (NTV, 2005, ep1)

Kimi wa Pet as "Momo" Goda Takeshi (TBS, 2003)

Yoiko no Mikata as Sawada Shin (NTV, 2003, cameo)

Gokusen as Sawada Shin (NTV, 2002)

Kindaichi Shonen no Jikenbo 3 as Kindaichi Hajime (NTV, 2001)

Kowai Nichiyobi (NTV, 1999)

Bokura no Yuuki ~Miman Toshi~ as Mori (NTV, 1997)

Movies

Kakushi Toride no San Akunin / The Last Princess (2008)

Hana Yori Dango -Final- (2008)

Kiiroi Namida / Yellow Tear (2007)

Boku wa Imouto ni Koi wo Suru / I Love My Younger Sister(2007asYori

Tokyo Tower as Koji (2004)

Pika*nchi Life is Hard Dakedo Happy 「ピカ☆ンチ Life is Hard だけど 
Happy」 as Bon

Shinjuku Tanteidan Shonen (Shinjuku Boy Detectives) (1998)

Recognitions

53rd Television Drama Academy Awards: Best Actor for Bambino!
(2007)

10th Nikkan Sports Drama Grand Prix (Jan-Mar 07): Best Supporting
Actor for Hana Yori Dango 2 (2007)

47th Television Drama Academy Awards: Best Supporting Actor for
Hana Yori Dango (2005)

33rd Television Drama Academy Awards: Best Supporting Actor for
Gokusen (2002)

#3 Mj_Nammy

Posted 21 December 2008 - 02:12 PM

Jun's Magazine

anan

cancam

POPOLO 09/09

FINE BOYS

+act.mini

MISS

Saita May09

Bidan May09

TV pia Apr09

TV fan Apr09

TV navi Apr09

anan Apr2009

Duet Apr2009

Wink up Apr2009

Popolo Apr2009

Arashi Calendar 2009

GQ Mar 09

GQ Feb 09

GINZA Feb 09

Onlystar Jan 09

+CUT (all photo)

anan by พี่โจ๋

อย่าลบโพสกันนะคะ เดี๋ยวลิงค์จะเคลื่อนค่ะ :blink:

#4 meawnoi

Posted 21 December 2008 - 02:13 PM

เจ้าบ้าน = meawnoi ฝ้ายเองค่ะ อายุ 21

PR ประจำตระกูล

I L❤VE TK= พี่ปัดคิโนะ อายุไม่เปิดเผย

ลูกบ้าน

Mj_Nammy= พี่น้ำตาล อายุ 24
MatsuSaku rodmay =รถเมล์ อายุ 19
bitty_crazy_Jun= พี่หน่อย อายุ 25
Murasaki = ขิม อายุ 18
SassyMelody = ตัวโน๊ต อายุไม่เปิดเผย
sammynana69i =พี่ ส้ม อายุไม่เปิดเผย
damo_008 = พี่พิม อายุไม่เปิดเผย
MatSu_Min = มิน อายุไม่เปิดเผย
shibuya109_jun = อุ้ม
matsuyu = พี่ยุโชจุน อายุไม่เปิดเผย
nekkojung = พี่เปิ้ล อายุไม่เปิดเผย
F e R n = เฟิร์น อายุ 13
[-]il<@ru = หญิง
songjoo = พี่โจ๋
ayumujun = หมู อายุ 20
NoO_aRaShi =พี่แอม อายุไม่เปิดเผย
MJ-Mac = พี่แม็ก อายุไม่เปิดเผย
aon = พี่อ้อน อายุไม่เปิดเผย
KiW@LoVeEunHye = คิว
Kill-Chin = น้องกุล
lkall2n = กานต์
nunita_lft = นู๋นา
n_sadz = แนน อายุ 19
nokjun = พี่นก
Matsumoto+ching = ชิง อายุ 17
boboka = พี่โบว์ อายุ24จะ25
pink5542 = น้องมายด์ อายุ 14
doggydoor = พี่จูน
LollipOp* = น้องแก้ว อายุ 13
Firstz_JP = น้องหนึ่ง อายุ 15
alicenine = น้องน้ำตาล อายุ 17
joyslee = พี่จอย อายุ 27
FC Miyavi = ฟาง อายุ21
kakurenbo = เจี๊ยบ
ArashiZ= บัว
junOnly = ตุ๊ก
antryo= มด อายุ 22

สะใภ้อื่นๆ
สะใภ้โชคุง

Sakurai_Ple = คุณนายซากุไรเปิ้ล
kudeemak =พี่โบว์
zeexyGuzZz``= พี่ซี อายุ 22

ลิงโนะ
p_tomoyo =พี่ภาสะใภ้อายุ 22
Tay-chan = พี่ทาย
POR_SK = น้องปอ อายุ 12
Darlink = พี่ลิ้ง

สะใภ้โอจัง
iie_yui = พี่ยุ้ย อายุ 25

แนะนำตัวกันด้วยนะคะ
จะได้ลำดับญาติกันถูกค่ะ

ขอบคุณอาราชิที่นำพาให้เราได้เจอกับเพื่อนที่ดี

user posted imageuser posted image

#5 Mj_Nammy

Posted 21 December 2008 - 02:15 PM

สปอยผลงาน มัตสึจุน ตามไปอ่านกันได้เลยนะคะ

๑۩۞۩๑ สปอยแม่บ้านอารมณ์เปลี่ยว Tokyo Tower ●(‧'''‧)●•۰·โดย ปัดคิโนะ

๑۩۞۩๑ สปอย My sister my Love ●(‧'''‧)●•۰·โดย ปัดคิโนะ

๑۩۞۩๑ Preview The Last Princess ●(‧'''‧)●•۰·โดย ปัดคิโนะ

อย่าลบโพสกันนะคะ เดี๋ยวลิงค์จะเคลื่อนค่ะ :blink:

#6 meawnoi

Posted 21 December 2008 - 02:15 PM

News Update
New Single

My Girl

Limited Edition
1. My Girl
2. Tokeijikake no Umbrella [DVD]
My Girl PV + Making of

Regular Edition
1. My Girl
2. Tokeijikake no Umbrella
3. Super Fresh
4. My Girl (Original Karaoke)
5. Tokeijikake no Umbrella (Original Karaoke)
6. Super Fresh (Original Karaoke)

#7 meawnoi

Posted 21 December 2008 - 02:18 PM

Download Matsu Jun

ฝ้ายขอลบไฟล์ออกเนื่องจากบอร์ดเค้าไม่ให้แจกไฟล์ใดๆแล้วค่ะ

เพื่อนบ้านของเรา

บ้านอาราชิซีรี่ย์

#8 Mj_Nammy

Posted 21 December 2008 - 02:18 PM

รวมเรื่องแปลของจุน จุน โดยพี่ยุ (Matsuyu // Matsuyu.multiply)

Posted Image ♦◊◦◇◆۰•● ❤ ● เรื่องที่น่าสนใจของจุน จุน

♦◊◦◇◆۰•● ❤ ● เมื่อสมาชิกพูดถึงจุน Posted Image

Posted Image ♦◊◦◇◆۰•● ❤ ● นิสัย 5 อย่างของผม

♦◊◦◇◆۰•● ❤ ● จุนเล่าเรื่องในวัยเด็ก Posted Image

Posted Image ♦◊◦◇◆۰•● ❤ ● จดหมายถึงจุน

♦◊◦◇◆۰•● ❤ ● แปลจุนสไตล์ จุนเป็นมนุษย์ต่างดาว

#9 Mj_Nammy

Posted 21 December 2008 - 02:21 PM

Update Arashi TV Show

(รวบรวมภาพต่างๆจากรายการทีวีของอาราชิ)

Arashi no Shukudaikun

AnS 18/05/2009

AnS 13/04/2009

AnS 23/02/2009

AnS 16/02/2009

AnS 09/02/2009

AnS 02/02/2009

AnS 26/01/2009

Himitsu no Arashi chan

HnA 19/02/2009

HnA 12/02/2009

HnA 05/02/2009

HnA 29/01/2009

VS ARASHI

VSA 16/05/2009

VSA 14/03/2009

VSA 21/02/2009

VSA 14/02/2009

VSA 07/02/2009

VSA 31/01/2009

#10 Mj_Nammy

Posted 21 December 2008 - 02:41 PM

ที่มาของคำว่า DoS

บทสัมภาษณ์จาก sumoboy@livejournal
---------------------------------

ช่วงนี้มีอะไรบ้างเหรอ อืมม์ ตั้งแต่วันแรกของละครเวที
นิ้วผม 4 -5 นิ้วนี่ชาไปหมดเลย
ก็วันแรกมือผมไปฟาดกับอุปกรณ์ไร้สาย ก็เลยชาไปหมดเลยตั้งแต่ตอนนั้น
ก็คงคล้ายๆกับเหมือนโดนตีตรงเส้นประสาท
เหมือนตอนที่ข้อศอกของเราไปโดนอะไรซักอย่างแล้วก็เจ็บแปล๊บขึ้นมา
แต่บางทีอาจจะเป็นสัญญาณบอกเรื่องที่ดีมากก็ได้นะ
( คนแปล : จุนชอบความเจ็บปวดเหรอคะ)
ที่วันแรกมือผมก็เป็นแบบนี้ ตอนนี้ผมไม่ค่อยมีแรงบีบมือเท่าไหร่ (หัวเราะ)
มีอะไรเกิดขึ้นอีกนะ ไม่มีอะไรเลย ไม่มีอะไรจะให้ตกใจเลยฮะ
เรื่องหลังเวทีเหรอ อ้อ ผมได้แกล้งคนด้วยนะ ผมแกล้ง六角慎司 ด้วย (อ่านไม่ออกค่ะ)
จริงๆใครๆก็แกล้งเค้าทั้งนั้นแหละ เค้าโดนแกล้งประจำอยู่แล้ว
(หัวเราะขำคนที่โดนแกล้ง)
ตั้งแต่ตอนอยู่ประถมจนโตขึ้นมาหน่อยเค้าก็โดนแกล้ง
จนเข้ามหาวิทยาลัย ตอนนั้นเค้าคิดว่า
คงจะหลุดพ้นจากถูกแกล้งไปแล้ว
แต่ว่าตอนมีละครเวทีนี่ เค้าก็โดนมากิซังแกล้งอีกครับ
เรื่องของเค้าก็เป็นแบบนี้แหละ (หัวเราะขำอีก)
เค้าเป็นคนที่ดูแล้วน่าเข้าไปรังแกมากๆ ความสามารถพิเศษของเค้าเลย
น่าสนใจจริงๆนะครับ

แล้วเรายังสามารถแกล้งเค้าต่อเนื่องเป็นเวลานานๆได้ด้วย (หัวเราะอีก)

Kassan (คนที่เป็น sugar daddy ของนิโนะ ) ก็น่ากลัวมากเหมือนกัน
kassan เป็นคนน่ากลัว ซึ่งเรื่องนี้ผมก็ว่าน่าสนใจนะ
ตอนนั้นในห้องแต่งตัว มี kassan,六平 chan,高橋洋-kun and たかお鷹san
ทั้งหมด 5 คนแล้วก็ kassan ก็แกล้ง鷹ーsan ตลอดเลยครับ ( หัวเราะขำ)
鷹–san, ในละครเวที มีตอนหนี่งที่จะต้องร้องแบบเอื้อนเสียง ( ad lip)
แต่ว่าเค้าก็เปลี่ยนเสียงอยู่ตลอดเลย แล้ว kassan ก็ชอบเพลงนั้นมาก
เลยให้เค้าร้องซ้ำๆ และ ทุกครั้งทีร้องจบ kassan ก็จะวิจารณ์แบบไม่มีเหลือเลย
แล้วก็บังคับให้ร้องใหม่เค้าจะได้วิจารณ์ใหม่อีกครั้ง
น่ากลัวใช่มั้ยครับ kassan เนี่ย
(เราว่าจุนน่ากลัวกว่านะ : คนแปล)
(หัวเราะ) แล้วยิ่งกว่านั้น kassan เองก็น่าสนใจ
จริงๆก็มีประสบการณ์มากแต่ก็ทำเรื่องขำๆไว้ ในการแสดงรอบที่ 4
ฉากนั้นมีผมกับเขาอยู่สองคน จริงๆเค้าจะต้องวิ่งหนีไปพร้อมกับเสื้อสีขาวของผม
ก่อนจะวิ่งเค้าจะต้องจ้องหน้าผมแล้วก็หัวเราะ
แล้วก็ฉากจริงๆผมต้องพูดก่อน แต่นี่เขาไม่ได้ฟังผมพูดเลย
เค้าวิ่งหนีไปพร้อมกับเสื้อผมแล้วก็หัวเราะไปด้วย (หัวเราะ)
ผมไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม แต่ว่ามันก็น่าสนใจใช่มั้ยครับ
ดังนั้นในช่วงที่ 2 ของฉากแรกเลยเป็นเรื่องที่เจ็บใจมาก
บางทีเค้าคงจะทำแบบนี้หมดทุกรอบเลยมั้ง ตัวละครแบบนี้น่าสนใจมาก (หัวเราะ)

สมาชิกคนอื่นของวงก็มาดูผมด้วยเหมือนกัน ความคิดเห็นของไอบะจังแจ๋วมาก
เค้าพูดว่าอะไรน่ะเหรอเค้าบอกว่า “มันเหมือนกับเรื่องแฟนตาซีเลยนะ” (หัวเราะ)
ผมก็ว่า ความรู้สึกว่าเป็นเรื่องแฟนตาซีนี่เป็นความรู้สึกแบบไหนนะ (หัวเราะขำอีกแล้ว)
ninagawasan ถามไอบะจังว่า “คิดว่าไงบ้าง”
ไอบะว่า “เหมือนกับเรื่องแฟนตาซีตรับ”
ไอบะจังเป็นคนที่มีคำถามมากที่สุด
เค้าได้แต่คอยถามว่า “ตอนนั้นเกิดอะไรขึ้น” “แล้วตอนนี้ล่ะ เป็นยังไง”
ส่วนโชคุงกับรีดด้ามาด้วยกัน บอกว่า
“เราไม่ค่อยเข้าใจเรื่องหรอกนะ แต่ว่าน่าสนใจมากๆเลย” แล้วก็กลับไป
ส่วนนิโนะ ไม่ได้มาห้องแต่งตัวหรอกครับ กลับบ้านไปเลย (หัวเราะ)
สรุปแล้ว ผมก็ทำงานหนักมาก ก็เลยไม่ได้ทำอะไรส่วนตัวเลย (หัวเราะ)
ขอพูดเรื่องอัลบั้มเล็กน้อยนะครับ อัลบั้มนี้ไม่มีเพลงเดี่ยวเหมือนชุด One
แต่ว่ามีเพลงที่ให้สมาชิกแต่ละคนเลือกร้อง แบบ balladก็มี
แต่ว่าส่วนใหญ่เป็นเพลงเต้นครับ
ช่วยให้กำลังใจอัลบั้มของเราด้วยนะครับ

credit : พี่ยุ (matsuyu) // matsuyu.multiply.com

#11 Mj_Nammy

Posted 21 December 2008 - 02:52 PM

BANNER Matsu Jun

Posted Image Posted Image

credit:nunita_lft@popcornfor2

#12 MatsuSaku rodmay

ที่ 1 ของตระกูลมัตสึโมโต้และจุนคุง

Posted 21 December 2008 - 02:56 PM

มุม อยากแจก MATSUMOTO JUN (WallPaper)

ใครมีวอลเปเปอร์สวยๆเอามาแชร์กันได้นะค่ะ แล้วรูปเมล์จะอัพใหม่เรื่อยๆนะค่ะ(ถ้าเมล์มีเวลา)

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

Posted Image Posted Image

credit : i'm sorry i can't remember

#13 meawnoi

Posted 21 December 2008 - 02:57 PM

รวมละครมัตสึจุน

รางวัลที่ได้รับ

Television Drama Academy Awards: Best Actor for Bambino! (2007)
Nikkan Sports Drama Grand Prix (Jan-Mar 07): Best Supporting Actor for Hana Yori Dango 2 (2007)
Television Drama Academy Awards: Best Supporting Actor for Hana Yori Dango (2005)
Television Drama Academy Awards: Best Supporting Actor for Gokusen (2002)

คินดะอิจิ
Gokusen 1– ลูกสาวเจ้าพ่อขอเป็นครู
kimi wa petto โมโม่ที่รัก
------Bambino!------
Hana Yori Dango
Hana Yori Dango [花より男子] Season2
Hana Yori Dango Final 「花より男子 フアイナル」

รายละเอียดละครตามไปได้ที่บ้านรวมละครอาราชิค่ะ
บ้านรวมละคร
スマイル (Smile)
เรื่องย่อSMILE
บ้านละคร Smlie

#14 Mj_Nammy

Posted 21 December 2008 - 03:03 PM

Jun... Spcial TV Show...

Hanamaru Cafe 17/04/09

Tokyo Friend Park with Smile 23/04/09

Smile Cap Pictures

๑۩۞۩๑ Ep.1 Cap

๑۩۞۩๑ Ep.2 Cap

๑۩۞۩๑ Ep.3 Cap

๑۩۞۩๑ Ep.4 Cap

๑۩۞۩๑ Ep.5 Cap

๑۩۞۩๑ Ep.6 Cap

๑۩۞۩๑ Ep.7 Cap

๑۩۞۩๑ Ep.8 Cap

๑۩۞۩๑ Ep.9 Cap

๑۩۞۩๑ Ep.10 Cap

๑۩۞۩๑ Ep11 Final

#15 meawnoi

Posted 21 December 2008 - 03:07 PM

เว็ปโหลดรายการของอาราชิค่ะ

ใช้โหลดรายการประจำของชิมี himitsu no arashi , arashi no shukuda,
และรายการพิเศษต่าง
vs arashi
sableheart.vox
sakuraiba.vox
arashi_on
onlyarashifiles
a_ra_shi
haruno21.livejournal

Arashi Performances โหลด Live จากรายการต่างๆของ arashi

http://jennlyy.livej....com/75269.html

View Post

เครดิต พี่เปิ้ลบ้านชิค่ะ (มักง่ายจริงเลยฉัน)
ขอบคุณนะคะพี่เปิ้ลลลล

ARASHI
for dream
เครดิตพี่น้ำตาล

เนื้อเพลงค่ะ

arashi-lyrics

ไฟล์อื่นจะมาอัพเพิ่มเรื่อยๆค่ะ
ส่วนไฟล์อัลบั้มกับซิ้งเกิ้ลตามไปโหลดได้ที่บ้านอาราชินะคะ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users