Jump to content

*❤*~TOMA~*❤* Ikuta Host Club

7469 replies to this topic

#7426 P'Kung

Advanced Member

Posted 22 August 2011 - 12:18 AM

เข้ามาปัดกวาดเช็ดถูบ้าน หลังจากห่างหายไปนานมว๊ากกกกกกก :P
ค้างที่หน้านี้ตั้งแต่วันเกิดน้องโอ มาจนถึงวันเกิดน้องแตงวันนี้เลยนะคะ
ขอ HBD น้องแตงก่อนละกัน

HAPPY BIRTHDAY to N'TANG
มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงนะคะ ^^

ยินดีต้อนรับน้องโอด้วยค่ะ เด็กที่สุดในบ้านแล้วใช่ป่ะ :wub:
ถ้าว่างก็แวะเข้ามาบ่อยๆนะคะ แต่บ้านโทมะอาจจะเงียบเหงานิดนึงเพราะพวกพี่ๆแอบไปคุยกันที่อื่น

ขอบคุณน้องกวางที่ช่วยจดรายงานการประชุมค่ะ ละเอียดมากๆ ปีนี้ต้องอลังการดาวล้านดวงแน่นอนค่ะ 555

ขอบคุณน้องอ้วนที่ช่วยตอบคำถามน้องโอ และขอบคุณล่วงหน้าสำหรับเค้กวันเกิดโทมะนะคะ

ขอบคุณน้องหมิงที่ช่วยอัพเดทแม็กด้วยค่ะ

สวัสดีน้อง ag100206 ด้วยจ้า รอดูเรื่องนี้เหมือนกัน แต่ต้องดูเกนจิซามะกันก่อนเนาะ

ไปแระ ว่างๆจะแวะมาอีกค่ะ :lol:

Edit : โอ้ววววววววว ขึ้นหน้าใหม่แล้ววววววววววว ต้องจุดพลุฉลอง 555+

#7427 a_suphattra

Posted 22 August 2011 - 06:25 AM

สวัสดีทุกๆคนคะ

สุขสันต์วันเกิดนะคะน้องแตง
ขอให้มีความสุขกับทุกๆวัน ทุกๆเรื่องที่คิดที่ทำคะ
สุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจ ไม่เจ็บไม่ป่วย
ร่ำรวยๆ เงินทองเป็นกอบเป็นกำนะคะ

แปะโป้งการ์ดไว้ก่อนค่ะ

user posted image

#7428 mingju.jr

☆-生田斗真-☆

Posted 22 August 2011 - 09:18 PM

สวัสดีค่ะทุกคน :(

ขอให้พี่แตงมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ รักนะค่ะ จู..จุ๊บ Posted Image

#7429 blurrytang

❤รักจู หลงจู❤

Posted 23 August 2011 - 09:24 AM

สวัสดีทุกคนค่ะ พี่กุ้ง พี่โอ๋ พี่อ้วน น้องคุณนาย น้องตี้ น้องกวาง น้องหมิง น้องน้ำ น้องผึ้ง และยินดีต้อนรับน้องโอด้วยค่ะ ขาดตกใครไปขออภัยด้วยนะคะ

ก่อนอื่น ไม่ได้เข้าบ้านมานานมากกกกกกกกกกก ว่าจะ ว่าจะมาหลายรอบแระ ตั้งแต่น้องกวางมาประกาศบันทึกการประชุม จนบัดนี้เพิ่งได้โผล่มา 555
(น้องกวาง พี่มิได้เป็นภริคุณโกนะคะ แค่ในวงการสมาชิกบ้านโทมะ คุณโกเป็นของพี่คนเดียวเท่านั้นค่ะ อิอิ)

ขอบคุณสำหรับทุกคำอวยพรและการ์ด ทั้งที่นี่ ที่เฟซ และที่อื่นๆด้วยนะคะ หวังว่าทุกคนจะมีความสุขมากๆ พบเจอแต่สิ่งดีเช่นกัน :mellow:

และพอถึงวันเกิดทีไรก้อจะรู้สึกขอบคุณโทมะเสมอที่ทำให้มีโอกาสได้มาเจอพี่ๆน้องๆที่น่ารักของบ้านนี้ รักโทมะเสมอนะคะ
แม้ไม่ได้พูดถึงทุกวัน แม้ไม่ได้เห็นหน้ากันบ่อยๆเหมือนคนอื่นๆ เพราะโทมะประหยัดตัวในการออกสื่อมาก แต่ยังรักและติดตามเสมอๆเน้อ รักนะจ๊ะ :lol:

เจอกันพร้อมหน้าพร้อมตากันวันที่ 9 ตุลานะคะ จัดการเคลียร์คิว ลงตารางไว้เรียบร้อยแล้ว มาเจอกันให้ได้นะคะทุกคน
คุณแม่โทมะและพวกเราทุกคนหมายมั่นปั้นมือมาก มีการเตรียมงานล่วงหน้ากว่า 2 เดือนกันเลยทีเดียว <_<

see you ค่า :angry:

#7430 mingju.jr

☆-生田斗真-☆

Posted 05 September 2011 - 11:17 PM

สวัสดีค่ะทุกคน (มาแนวขี้เกียจเหมือนเคย อิอิ)

MAGAZINE August 2011

Duet

Wink Up
Posted ImagePosted Image

Potato

Credit: shatteredtenshi 

คุณนายอิคุตะพี่แตง ไม่ได้เข้ามาบ้านนานเลยนะค่ะ พอเข้ามาทีก็เล่นเอาซะซึ้งเลย :lol:
หมิงก็ดีใจเหมือนกันค่ะ ที่ได้รู้จักโทมะแล้วทำให้ได้รู้จักทุกคนในบ้านนี้ ถึงจะไม่ค่อยได้เข้ามาคุยกันในบ้านบ่อยๆเหมือนแต่ก่อน แต่หมิงรู้อย่างนึงค่ะ ว่าแม่บ้านบ้านนี้ยังรักกันเหมือนเดิม :P และรักท่านเจ้าบ้านโทมะด้วย:P

เจอกันว่าที่ 9 ตุลา นะค่ะทุกคน ^___^

#7431 tempurasoba

Member

Posted 06 September 2011 - 10:31 PM

สวัสดีพี่ๆทุกคนเลยค่ะ

เบลนะคะยังจำกันได้หรือเปล่า ไม่ได้เข้ามานานมากๆ

จะบอกว่า ..หลังจากเฝ้ารอคอยมานานแสนนาน

อาทิตย์หน้าก็ได้ไปญี่ปุ่นแล้วค่ะ !! :lol:

หนังฮิคารุ เก็นจิจะฉายช่วงนี้มั้ยน้า ~~~ อยากดูจัง
PLACE IN MY HEART
user posted imageuser posted image

#7432 TlllPEUNGlllY

Member

Posted 12 September 2011 - 01:48 PM

สวัสดีค่ะทุกๆคน :o :o

แม้ไม่ได้พูดถึงทุกวัน แม้ไม่ได้เห็นหน้ากันบ่อยๆเหมือนคนอื่นๆ เพราะโทมะประหยัดตัวในการออกสื่อมาก แต่ยังรักและติดตามเสมอๆเน้อ รักนะจ๊ะ  
ชอบประโยคนี้ของพี่แตง :P :P โทมะประหยัดตัวจริงเนาะ ฮะฮ่า :o

ขอบคุณพี่หมิงสำหรับแมคหล่อๆของเจ้าของบ้านนะค่ะ

อยากจะตัดเล็บให้โทมะใหม่จริงๆ :mellow: :mellow:

จะบอกว่า ..หลังจากเฝ้ารอคอยมานานแสนนาน

อาทิตย์หน้าก็ได้ไปญี่ปุ่นแล้วค่ะ !!
อิชชี่มากเลยค่ะขอติดกระเป๋าไปด้วยได้มั้ย??
ขอให้เที่ยวให้สนุกและเดินทางปลอดภัยนะค่ะน้องเบล^^

#7433 kwangreindeer

Member

Posted 12 September 2011 - 11:35 PM

ก๊อก ก๊อก ก๊อก มีใครอยู่ไหมคะ

ไม่ได้มาซะนาน ยังไม่ได้ทิ้งโทมะไปจริง ะ นะ

กำลังไม่แน่ใจว่านี่ CM ของ Toyota Vitz ตัวใหม่รึเปล่า

ใช่ไม่ใช่ ก็เผลออัพไปแล้ว ถือซะว่าเป็นการดันบ้านละกันนะคะ กดเบาๆน้าาา

เข้าไปดูในเว็บ Toyota Vitz เหมือนจะมีโฆษณาคุณสมบัติต่างๆ ของรถ (อ่านไม่ออก) ด้านข้างจะเป็นรูปโทมะสลับกับคุณหมอจิน(เท่มากๆ)
ลองคลิก ๆ ไป เหมือนว่ารูปจะไม่เหมือนกัน นับได้ 40 Acts เลยเอามาให้ช่วยกันดูค่ะ ว่ามีท่าซ้ำไหม

แต่สองรูปนี้สมกับเป็นหญิงมาก ๆ มือนี่ไม่มีบกพร่องเลย

น้องเบลล์ - ยินดีด้วยจ้า ขอให้ได้ดูเกนจิซามะสมใจนะ เจอ(ป้ายโฆษณา)หนุ่มๆ ข้างทางก็ถ่ายมาฝากกันบ้างนะ

พี่เปิ้ล- OPV เป็นไงบ้าง ^^ มีอะไรให้ช่วยป่าวคะ

พี่กุ้ง - ดู Ikemen Desu ne ถึงตอนที่ 8 แล้ว หมั่นไส้ยัยนานะจริง ๆ (โคจิฮารุนี่มาเล่นบทตัวอิจฉาละครไทยได้เลยค่ะ)

พี่แตง - ยิ่งดูโอรัน ยิ่งหลงโอก้าซัง ส่วนน้องฮารุฮิ ก็เ่ล่นได้น่ารักดีค่ะ โดยเฉพาะเวลาทำร้ายจิตใจโอโต้ซัง

น้องหมิง - ขอบคุณสำหรับแมกนะคะ

#7434 a_suphattra

Posted 16 September 2011 - 08:08 PM

สวัสดีทุกๆคนคะ

อีกไม่นานก็จะถึงวันเกิดโทมะแล้ว
เลยอยากจะถามอีกรอบว่า ตกลงจะให้ทำเค้กจริงๆ ใช่ไหมคะ
ย้ำเพื่อความแน่ใจ ว่า กล้ากินกันจริงๆ 55555555

แล้วถ้าเอาจริง จะเอากี่ปอนด์ดีคะ สองปอนด์พอไหม
ส่วนตัวคิดว่าพอนะคะ เพราะสาวๆบ้านนี้กินไม่จุ :D

รอ รอ รอ วันมีทคะ :D

#7435 mingju.jr

☆-生田斗真-☆

Posted 20 September 2011 - 10:27 PM

สวัสดีค่ะทุกคน

พี่กวาง - ชอบโทมะตอนโฆษณา Toyota Vitz จริงๆเลยค่ะ บอกได้คำเดียวว่าหล่อมาก >/////<
ขอบคุณสำหรับ CM ใหม่นะึ่ค่ะ :rolleyes: และก็รูปมี 40 ท่าจริงด้วยแต่ละรูปอย่างเท่ห์เลย :)

พี่อ้วน - รอกินขนมเค้กนะค่ะ ^O^ อิอิ

พี่แตง - เสียดายจังเลยค่ะ ที่คุณนายอิคุตะไม่สามารถมาร่วมงานวันเกิด คุณหญิงใหญ่ได้ T__T
แต่ยังไม่ถึงวัน อาจมีอะไรเปลี่ยนแปลงได้ตลอดก็ได้นะค่ะ :lol:

พี่เปิ้ล - งานOPV มีอะไรให้หมิงช่วยก็บอกนะค่ะ หมิงพอทำได้อยู่นิดๆอ่ะค่ะ ^.^

น้องเบล - ยินดีด้วยนะค่ะ ได้ไปเหยียบแผ่นดินของหนุ่มแล้ว :)
ช่วงอาทิตย์ก่อนพี่ได้ข่าวว่ามาแผ่นดินไหวด้วย เป็นไงบ้างค่ะได้เจอไหมเอ๋ย? ถ้าเจอ พี่จะบอกว่าสนุกเนอะ 555+ (โรคจิตมากกก)
ขอให้เที่ยวให้สนุกนะค่ะ :D

#7436 polyreina

Newbie

Posted 26 September 2011 - 06:36 PM

สมาชิกใหม่มารายงานตัวค่ะ
ชื่อน้องเรย์ เกิดปี 1993 นะคะ
id polyreina จุ๊บๆ

onegaishimasu

#7437 mingju.jr

☆-生田斗真-☆

Posted 02 October 2011 - 10:47 PM

สวัสดีค่าทุกคน

อุ๊ย!!! ไม่ได้เข้ามานาน มีสมาชิกใหม่มา จุดประทัดฉลองPosted Image
ยินดีตอนรับน้องเรย์ค่า เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะค่ะ ^___^

MAGAZINE October 2011

Duet

Potato

Wink Up

Credit: comedywong

Myojo

Credit: shatteredtenshi

Popolo

Credit: strawberry_gemm

CinemaxCinema

Credit: shiroshima96

#7438 mingju.jr

☆-生田斗真-☆

Posted 06 October 2011 - 11:31 PM

ยังไม่รู้จะทำอะไร ขอขึ้นหน้าใหม่ 555+

#7439 mingju.jr

☆-生田斗真-☆

Posted 06 October 2011 - 11:31 PM

ยังไม่รู้จะทำอะไร ขอขึ้นหน้าใหม่ 555+

#7440 mingju.jr

☆-生田斗真-☆

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users