Jump to content

███||*~Junjou Romantica&Yaoi Club~*||███{Update!}

741 replies to this topic

#1 「LikeWeatheR」

【นักวาดเขียนคนนึง】

• Interests:หลายอย่างเลยฮะ =A=;

Posted 22 December 2008 - 11:12 PM

สวัสดีค่ะ ยินดีตอนรับทุกๆท่านเข้าสู้โลกของยาโยอิ

คำเตือน::ใครรับไม่ได้ก็กรุณาปิดกระทู้นี้ลงนะคะ!!!

แฮะๆๆ ขออภัยที่พูดแรงไป แต่กิ๊กไม่อยากให้ใครมาแสดงความเห็นให้เป็นที่เคืองตา ฮ่าๆ

อ่า ชื่อกิ๊กนะคับ อายุอานาม 19 ปี ชอบการ์ตูนวาย แอนิเมะ มังงะ ทั้งวายและไม่วาย โดยสายเลือด!!

แฮะๆๆ เวอร์จริง กิ๊กต้องการสมาชิกที่ชอบเรื่องนี้และรับมันได้ ขอบอกอีกครั้ง

คลับนี้รับเฉพาะ แอนิเมะและมังงะเท่านั้น มนุษย์ผู้ชายจริงๆกิ๊กไม่สันทัด ฮ่าๆๆๆ

หวังว่าจะเขาใจทั่วกันนะคะ กิ๊กว่าบ้านนี้ท่าจะร้าง ฮ่าๆๆ

เปิดขึ้นเพราะความชอบส่วนบุคคลอ่านะคะ ไม่ซีเรียสค่ะ^^

อ้อ คลับนี้เน้นเรื่อง Junjou Romantica กับผลงานของอาจารย์ทาเนมูระ

ส่วนยาโยอิเรื่องอื่นๆเป็นของว่างและตัวเสริม กร้ากก สามารถโพสได้ทุกเรื่อง

งดโพสภาพที่อนาจารมากนะคะ เก็บไว้เชยชมคนเดียวก็พอ ควรจะโพสแต่พองามค่ะ^^

1.ห้ามโพสโดยใช้ถ้อยคำที่ไม่สุภาพและขัดเคืองตาต่อผู้พบเห็นนะเจ้าคะ

2.ทุกครั้งที่เอาไฟล์ภาพ เพลง ข้อมูลหรืออื่นๆ ออกจากบ้านนี้ไปกรุณา Full Credit นะคะ
ทั้งเครดิทบ้านและเครดิทที่บ้านแจ้งด้วยนะคะ และขณะเดียวกัน
ไปเอาภาพมาจากที่ไหนก็ให้เครดิทที่มาด้วยนะคะ เพื่อให้เกียรติ และขอบคุณคนที่ให้เรามาด้วยค่ะ

3.งดโพสภาพที่มีฉากเลิฟซีนรุนแรงและฉาบฉวยมากนะเจ้าคะ เก็บไว้ดูคนเดียวดีกว่านะคะ
แต่ถ้าอยากเผยแพร่ก็กรุณาใช้ลิ้งค์ให้ตามไปดีกว่าค่ะ...(เจ้าบ้านกลัวโดนแบน แฮะๆ)

4.ห้ามทะเลาะหรือถกเถียงกันในบ้านนะคะ เราชาววายต้องรักกันๆค่ะ^^

5.ใครไม่ชอบวายก็กรุณาปิดกระทู้นี้ลงค่ะ เพือความสบายใจของเจ้าบ้านและคนรักวายด้วย

ใบสมัครสมาชิกคลับ

User Name: 「LikeWeatheR」
Nickname: กิ๊ก คับ
Birthday: 14/10/1989
เหตุผลที่ตัดสินใจสมัครคลับนี้:
เป็นเจ้าบ้านค้าบบบ
รับการ์ตูน Y ได้มากน้อยแค่ไหน(Level ของเลิฟซีนและภาพ): กิ๊กดูได้แต่มีลิมิตในการดูค้าบ อิอิ

User||Nick||Age

「LikeWeatheR」 [กิ๊ก:19 ย่าง 20]
☆PsYChE~Ho★ [อ๊อบแอ๊บ:20]
Zerxiustor [เอ๋:19]
HellQoo [แป้งโง๊ะ:19]
BabyRomantica [เนย:21]
nanaclubz [แนน:19]
Geniuszz [เจี๊ยบ:17]
Hz_KiBum* [น้ำน่าน:15]
kimbieyaya [ยายะ:23]
kyuhyunlover [ไก่:23]
proudza700 [พราว:19]
aunko [-:-]
leeboil [บอย:23]
White-Rose [เพ้นท์จี้:18]
chong na tee [กรอง:14]
oOGasong_signOo [ซายน์:17]
Poiiz_JaeJung [พอย:15]
MiCBoKy [โบ:22]
s.harang [ส้ม:20]
P.badky^^ [อาร์ม:17]
PaintO [เพ้นท์:19]
suangy [ส่วง:17]
jaaohhh [จ๊ะโอ๋:16]
chrisangy [อ้ำ:14]
purin_view [วิว:18]
Dir.Midnight [มิ้ง:22]
Riptaz~[ต้อง:16]
ogineza[หนิง:20]
doradata[ดาต้า:20]
miku55[ตุ้ง:14]
Parun@KH[รัน:17]
nomyen[ใหม่:29]
wanfunny[ปุ้มปุ้ย:23]
~Princess~[กล้วย:18]
PYCK[พีค:18]
xiahhermiony[ฝนโก๊ะ:26]
yamashitakumiko[ดรีมมี่:19]
love_heysay[สา:22]
Boana[โบอา:21]
NaeNegi[ออม:18]
jomojang[จุ๊บแจง:21]
danyloveyunho [ลูกไม้:17]
MaraBae[แพรว:19]

สารบัญบ้าน!!
Post 2 Character Junjou Romantica (มาทำความรู้จัก 3 คู่ชูชื่นกันค่ะ)
Post 3 Short Story of Junjou Romantica+Original Soundtrack (เรื่องมันเป็นมายังไง?)
Post 4 Banner & Exchange Banner (มาแลกแบนเนอร์กัน^^)
Post 5 Download (ดาวน์โหลดต่างๆ เพลงประกอบ หรือแม้แต่ไฟล์แอนิเมะ)
Post 6 Anime (มารับรู้ข้อมูลแอนเมะเรื่องอื่นๆกันมั่ง)
Post 7 Manga&Dojinshi (มาอ่านกันเถอะ)
Post 8 Yaoi Introduce (แอนิเมะ โดจิน มังงะใหม่ๆที่ควรนำเสนอ)

#2 「LikeWeatheR」

• Interests:หลายอย่างเลยฮะ =A=;

Posted 22 December 2008 - 11:12 PM

❥ ROMANTICA
Misaki Takahashi ❤ Akihiko Usami

ทาคาฮาชิ มิซากิ(ภาพบน) ให้เสียงพากย์โดย Takahiro Sakurai
เด็กหนุ่มอายุ 18 ผู้ที่ไม่เคยมีความรักและแฟนมาก่อน
กำลังเตรียมตัวเพื่อสอบเข้ามหาลัยเพื่อสานฝันให้กับพี่ชาย
แต่ดันมาตกหลุมรักอุซามิเพื่อนของพี่ชายซึ่งชอบพี่ชายของเค้ามาก่อน

อุซามิ อากิฮิโกะ(ภาพล่าง) ให้เสียงพากย์โดย Hikaru Hanada
นักเขียนนิยายชื่อดังอายุ 28 นอกจากจะโด่งดังในนิยายแนวปกติแล้ว
เค้ายังมีอีกฉายาซึ่งโด่งดังในนิยายแนวบอยเลิฟอีกด้วย
เป็นคนตั้งตนเป็นใหญ่ เอาแต่ใจสุดๆ คนปกติจะพยายามหลีกเพราะเดาใจเค้าไม่ถูก
ในตอนแรกนั้นรักพี่ชายของมิซากิมาข้างเดียวกว่า 10 ปี แต่หลังจากได้มาพบมิซากิ
ความสัมพันธ์ของพวกเค้าก็เริ่มต้นขึ้น

ใครที่ชอบความรักแบบเคะน่ารักๆเนี่ย ต้องคู่นี้เลยค่ะ อุซามิซังกินเด็ก กร้ากก มิซากิน่ารักมากๆ
การันตีเอาหัวเป็นประกัน(หา?) เรื่องนี้กินเด็กทุกคู่ค่ะ ฮ่าๆๆ ไม่ใช่แค่คู่นี้หรอกค้าบ
มันเร็วมากเลยที่อุซามิเปลี่ยนเป้าหมาย จากพี่ชายเป็นน้องชาย ก็น้องเขาออกจะน่ารักขนาดนั้นนี่คะิ
(ทั้งที่รักพี่ชายเค้ามาเป็น 10 ปี = =" เปลี่ยนใจง่ายจริงเค่อะ)ไม่รักก็ไม่รู้จะว่ายังไงแล้ว
แต่อุซามิ ยอมรับอยู่ว่าเป็นเมะที่หล่อเข้าขั้นเทพทีเดียว และเสียงพากย์ก็เซะซี่ที่สุดในบรรดาเมะแล้ว
อีกอย่าง คุณจะเจอฉากหวานๆกับคู่นี้บ่อยเหมือนกัน เพราอุซามิได้ทีจับกด กอด จุ๊บ
เอิ่ม อุซามิซังเข้าขั้นหื่นเลยค่ะ เล่นเอามิซากิจังของเราเจ็บใจบ่อยๆที่ต้องยอมอยู่ร่ำไป ฮา!

ปล...นิสัยเสียของอุซามิซังคือ สูบบุหรี่จัดเกินไป ระวังอยู่กับมิซากิไม่นานนะคะ T^T

❥ EGOIST
Hiroki Kamijou ❤ Nowaki Kusama

คามิโจ ฮิโรกิ(ภาพบน) ให้เสียงพากย์โดย Kentarō Itō
อาจารย์หนุ่มไฟแรงอารมณ์ร้อนอายุ 28 ปี ปัจจุบันสอนอยู่ที่คณะอักษรในมหาลัยที่มิซากิจะสอบเข้า
เป็นเพื่อนสมัยเด็กของอะกิฮิโกะ เค้าตกหลุมรักอะกิฮิโกะมานาน โดยอะกิฮิโกะนั้นไม่รู้เลยจนปัจจุบัน
ก่อนจะได้มาพบกับรักครั้งใหม่เมื่อ 6 ปีก่อนกับ.....

คุซามะ โนวากิ(ภาพล่าง) ให้เสียงพากย์โดย Nobutoshi Canna
โนวากินั้นเจอกับฮิโรกิครั้งแรกเมื่อ 6 ปีก่อน ตอนนั้นฮิโรกิกำลังร้องไห้เรื่องอะกิฮิโกะ
แล้วโนวากิมาเจอเข้าก่อนจะรบเร้าให้ฮิโรกิมาเป็นครูสอนพิเศษให้ โดยที่ความจริงแล้วเรื่องเรียนเป็นข้ออ้าง
ในหน้าตาที่ดูใสซื่อของเค้านั้น ที่แท้ก็แอบหลังรักฮิโรกินั่นเอง.....ปัจจุบันกำลังเรียนกุมารแพทย์อยู่

อยากบอกว่าเจ้าบ้านปลื้มคู่่นี้ที่สุดค่ะ ทุกคนในบ้านล่ะคะ?
คู่นี้ขอชูนิ้วให้กับความโรแมนติก สุดๆ มดเรียกพี่ เพราะเมะช่างกอด
โนวากิรักฮิโระซังมากๆ แล้วก็เป็นคนที่คิดมากด้วย อาจจะเป็นเพราะเขาอายุห่างกับฮิโระซังตั้ง 4 ปี
จึงทำให้อดคิดไม่ได้อยู่เสมอว่า ตัวเองจะเหมาะสมคู่ควรกับฮิโระซังรึเปล่า...
ซีซั่นแรกไม่เท่าไหร่ กิ๊กอยากแนะนำให้ไปดูซีซั่นสอง ตอนนี้ซับไทยถงตอนที่ 6 แล้วค่ะ
ถึงคู่นี้จะเพิ่งได้ออกแค่สองตอน แต่กิ๊กดูสองตอนนั้นแบบว่า ถ้าเป็นซีดี มันคงจะสะดุดไปแล้ว
เอ้า คู่นี้กิ๊กกลัวยาวเกิน ขอรับประกันความโรแมนติกและเสียงพากย์ใสๆของโนวากิเจ้าค่ะ

❥ TERRORIST
Shinobu Takatsuki ❤ You Miyagi

มิยากิ โย(ภาพล่าง) ให้เสียงพากย์โดย Kazuhiko Inoue
อาจารย์หนุ่มอายุ 35 เป็นเพื่อนร่วมงานของฮิโรกิ เคยแต่งงานแล้ว
แต่แยกทางในที่สุดเพราะเรื่องของความรู้สึก
ปัจจุบันกำลังมีเรื่องรักๆใคร่ๆกับเด็กหนุ่ม.........ซึ่งเป็นน้องของอดีตภรรยา

ทาคาซึกิ ชิโนบุ(ภาพบน) ให้เสียงพากย์โดย Daisuke Kishio
เด็กหนุ่มอายุ 18 ลูกชายผอ.ของคณะมิยากิ อีกทั้งยังเป็นนอดีตน้องภรรยาของมิยากิอีกด้วย
ที่เชื่อว่าเป็นเพราะโชคชะตาที่ทำให้เค้ามาหลงรักอดีตพี่เขย หัวสมองดีเป็นเลิศ

สำหรับคู่นี้ อยากบอกว่ายังไม่ถึงขั้นไหนต่อไหนกันเลยตั้งแต่ภาคแรก กร้ากก
เพราะ หนูชิโนบุเราช่างยังอ่อนต่อโลกนัก ถึงมิซากิจะอ่อนเหมือนกัน แต่อย่าลืมนะคะ
อุซามิซังของเราหื่นมากมาย ไม่เสร็จก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว แต่โยช่างแตกต่าง ในภาคแรกมัวแต่สับสน
จนลืมรุกเคะของเรา ฮ่าๆๆ ตอนนี้ชิโนบุจังเลยยังเวอร์จิ้นอยู่ กร้ากกกกกกกก
คู่นี้ออกแนวชอบเคะมากกว่า เพราะชิโนบุจัง ตรงไปตรงมาน่ารักกก แสดงออกตรงๆแบบเด็กๆ
มันเลยกลายเป็นเสนห์ของเขาไปโดยไม่รู้ตัว อิอิ ชิโนบุจังเวลาเขินน่ารักมากมายค่ะ ขอบอก^^
ในภาคสองซับไทย คู่นี้ได้ออกนิดนึงตอนคู่ของ Egoist กำลังรอคู่นี้อย่างเป็นทางการเจ้าค่ะ อิอิ

ปล...ตัวละครพิเศษอื่นๆ จะตามมาในไม่ช้าค่ะ^^

CREdit: karakuri@hoheho.net,http://en.wikipedia.org/wiki/Junjo_Romantica
ส่วนรูปคาแรก นั่งทำเองค่ะ

#3 「LikeWeatheR」

Junjou Romantica
純情ロマンチカ
Pure Romance

แนว : โรแมนติค , ตลก , บอยเลิฟ
จำนวนตอน : ซับไทย Season I 12 ตอน,Now! Season II 6 ตอนค่ะ(ยังไม่จบ)
เพลงประกอบ :
Season I
เพลงเปิด 君=花 (Kimi no hana) โดย Pigstar + DownloadPosted Image
เพลงปิด ベイビーロマンチカ (Baby Romantica) โดย SCRIPT
Season II
เพลงเปิด 衝動 (Shoudou) โดย Pigstar (เจ้าเก่า) + DownloadPosted Image
เพลงปิด Aioi โดย JUNED + DownloadPosted Image

Credit เพลง: sirbartonslady and sehyde_s@4shared.com

เนื้อเรื่องโดยย่อ...
มิซากิ เด็กผู้ชายแสนธรรมดาคนนึงผู้ไม่เคยมีความรัก และแน่นอนไม่เคยมีแฟน
โชคชะตาชักพาทำให้เค้าต้องมาติวหนังสือเพื่อเตรียมสอบเอนทรานซ์
กับอุซามิ อากิฮิโกะเพื่อนพี่ชายซะนี่ แต่ทว่าเพื่อนพี่ชายคนนี้กลับเป็นโฮโมนะซื
แถมยังแอบชอบพี่ชายของมิซากิอีกด้วย นอกนั้นไม่พออุซะมินั้นยังเป็น
จอมบงการ แถมเอาแต่ใจตัวเองสุดๆ ชีวิตของมิซากิจะเป็นยังไงต่อละเนี่ย...

คามิโจ ฮิโรกิ แอบรักอากิฮิโกะข้างเดียวมาตลอด จนทำเรื่องที่ไม่น่าให้อภัย
ในวันที่เขากำลังเศร้าใจอยู่นั้น ก็มีจรวดขวดน้ำพุ่งตรงมาที่เขาจนหลบแทบไม่ทัน
ในเวลานั้นเอง เด็กหนุ่มที่แปลกหน้าก็เข้ามาหาเขาบอกว่าชื่อคุซามะโนวากิ...
จากนั้นมา โนวากิก็เข้ามาขอให้เขาสอนพิเศษ อ้างว่าอยากจะเรียนแพทย์
แล้วเขาก็เปิดรับโนวากิเข้ามาในวงจรชีวิตโดยไม่รู้ตัว...

มิยากิ โย พ่อหม้ายที่เพิ่งหย่ากับภรรยาได้ไม่ถึงปี อยู่ดีๆก็เจอเด็กหนุ่มมาสารภาพรัก
ทั้งๆที่ไม่ได้เตรียมใจมาก่อน ที่แย่ไปกว่านั้น เด็กคนนั้นยังเป็นน้องชายของอดีตภรรยาด้วย
เด็กคนนั้นคือ ชิโนบุๆ เดินทางไกลมาจากอเมริกาทันทีที่รู้ว่าพี่เขยได้หย่ากับพี่สาวแล้ว
ชิโนบุคิดว่านี่คือพรมลิขิตที่เขากับโยต้องเกิดมาเป็นคู่กัน ทั้งๆที่เขาเองยังไม่เคยมีแฟนแท้ๆ...

ปล...นี่เป็นเนื้อเรื่องโดยย่อของ Season แรกนะคะ^^...ส่วนซีซั่นสองนั้นกิ๊กจะรวบรวมสรุปเองคร่าวๆให้อีกทีค่ะ

CREdit: karakuri@hoheho.net และ ข้าพเจ้าเสริมเอง กร้าก^^

#4 「LikeWeatheR」

เพื่อนบ้านค่ะ^^

➸ Banner

แบบที่ 1 Zuzuki San (ของอุซามิ)

[URL=http://forums2.popcornfor2.com/index.php?showtopic=483][IMG]http://i156.photobucket.com/albums/t35/Dark_Micky/ban1.gif[/IMG][/URL]

แบบที่ 2 อุซามิXมิซากิ

[URL=http://forums2.popcornfor2.com/index.php?showtopic=483][IMG]http://i156.photobucket.com/albums/t35/Dark_Micky/ban2.gif[/IMG][/URL]

แบบที่ 3 เล็กๆใต้ซิกค้าฟ

[URL=http://forums2.popcornfor2.com/index.php?showtopic=483][IMG]http://i156.photobucket.com/albums/t35/Dark_Micky/lkol.gif[/IMG][/URL]

#5 「LikeWeatheR」

แค่คอมเม้นขอบคุณสักคำ คนโพส คนอัพก็มีกำลังใจแล้วค่ะ!!

List~ *เป็นซับไทยทั้งหมดนะคะ*

Papa Kiss OVA1~(Upload By nanaclubz) ไฟล์ติดพาสนะคะ ถ้าอยากทราบพาร์ตถามเลยนะคะ

Papa Kiss In The Dark OVA[END](By HellQoo)
Junjou Romantica Season 1 และ 2[END!!](By HellQoo)
Kuroshisutji [Black Butler][1-12 ยังไม่จบคับ](By HellQoo)
Kirepapa[END](By HellQoo)
Final Fantasy Vesus Xlll[ไม่วายแต่รับประกันความหล่อ!!!](upload By zerxiustor)
No Money[OVA 1-2 ยังไม่จบคับ](By HellQoo)

UPDATE
Ikoku Irokoi Romantan(upload By zerxiustor)

#6 「LikeWeatheR」

List~❤ (ยังไม่สมบูรณ์)
✚ No Money
✚ Loveless
✚ Kere Papa
✚ Papa Kiss in the dark

#7 「LikeWeatheR」

Posted 22 December 2008 - 11:13 PM

แค่คอมเม้นซักคน คนแปล คนอัพโหลดก็มีพลังใจทำต่อค่ะ^^
CREDIT TO...
~Particular Yaoi Club~

List~* (มีการอัพเดทเรื่อยๆค่ะ)

✚ [Dojin]Mewoaketemiruyume ตัวอย่างปกค้าฟ^^::[CH1]::[CH2]::[CH3] ยังไม่จบค้าฟ
✚ [Manga]Virtuoso di amore ตัวอย่างปกค้าฟ^^::[CH1]::[CH2] ยังไม่จบค้าฟ
✚ [Manga]Koushaku no Himeta Kuchizukeตัวอย่างปกค้าฟ^^::[CH1] ยังไม่จบค้าฟ

#8 「LikeWeatheR」

Posted 22 December 2008 - 11:13 PM

แนะนำทุกอย่างเกี่ยวกับยาโยอิ อะไรใหม่ๆ ทั้งโด มังงะ และแอนิเมะ^^

Number 1 แนะนำ Dojinshi Tom&Jerry (by zerxiustor!!)
Number 2 แนะนำ Movie "Antique" (by HellQoo!!)
Number 2 แนะนำ Movie "Frozen Flowers" (by HellQoo!!)

#9 ☆PsYChE~Ho★

Advanced Member

Posted 23 December 2008 - 12:42 AM

ข่าวภาคดึก..
สังคมในหมู่นักเสพ Y ในวันนี้..
จะพูดอะไรเนี่ย.. 55+

แวะมาทักทายอ่ะ
ภาพสวยดีๆ

เอ่อ.. เด้วว่างๆจะเข้ามาบ่อยๆน่ะ ^^ หุหุ

#10 ☆PsYChE~Ho★

Posted 23 December 2008 - 12:55 AM

มาเป็นกำลังใจให้ หุหุ
(จริงๆมันเข้ามากวนเห็นๆ - -)

เรื่องนี้ฉันยังไม่เคยดูเลยอ่ะ
แต่ได้ยินมาแว่วๆจากใครก็ไม่รู้ว่าสนุก หุหุ
ไว้ว่างๆจะไปขอยืมมาเสพมั้งล่ะกัน
แต่ตอนนี้ขอพักก่อนดีกว่า หุหุ

บ้านเงียบจังเนอะ
(ก็เขาพึ่งเปิดนี่นา.. ใช่ๆๆๆ)

สู้ต่อไปนะจ้ะ ขา Y
ฉันเองก็เป็นหนึ่งในขาเหล่านั้น 5555+

สู้ๆต่อไป.. บ้านจุนโจวแลนานาการ์ตูนวาย

ไม่กวนแล้วๆ หุหุ

#11 ☆PsYChE~Ho★

Posted 23 December 2008 - 03:36 AM

User Name:☆PsYChE~Ho★
Nickname: อ๊อฟ
Birthday:... หุหุ
เหตุผลที่ตัดสินใจสมัครคลับนี้:เพื่อน 555+
รับการ์ตูน Y ได้มากน้อยแค่ไหน(Level ของเลิฟซีนและภาพ): บอกไม่ได้ หุหุ

อืม.. อยากบอกว่าเป็นขาYแบบขาจรอ่ะ หุหุ
ไม่รู้ว่าตัวเองชอบมากรึเปล่า..
แต่ว่า.. มันก็มีบ้างอ่ะที่สนใจ เพราะงั้นคงถือว่าชอบซิน่ะ 55+

#12 「LikeWeatheR」

Posted 23 December 2008 - 04:18 AM

☆PsYChE~Ho★, on Dec 23 2008, 12:42 AM, said:

ข่าวภาคดึก..
สังคมในหมู่นักเสพ Y ในวันนี้..
จะพูดอะไรเนี่ย.. 55+

แวะมาทักทายอ่ะ
ภาพสวยดีๆ

เอ่อ.. เด้วว่างๆจะเข้ามาบ่อยๆน่ะ ^^ หุหุ

View Post

☆PsYChE~Ho★, on Dec 23 2008, 12:55 AM, said:

มาเป็นกำลังใจให้ หุหุ
(จริงๆมันเข้ามากวนเห็นๆ - -)

เรื่องนี้ฉันยังไม่เคยดูเลยอ่ะ
แต่ได้ยินมาแว่วๆจากใครก็ไม่รู้ว่าสนุก หุหุ
ไว้ว่างๆจะไปขอยืมมาเสพมั้งล่ะกัน
แต่ตอนนี้ขอพักก่อนดีกว่า หุหุ

บ้านเงียบจังเนอะ
(ก็เขาพึ่งเปิดนี่นา..  ใช่ๆๆๆ)

สู้ต่อไปนะจ้ะ ขา Y
ฉันเองก็เป็นหนึ่งในขาเหล่านั้น 5555+

สู้ๆต่อไป.. บ้านจุนโจวแลนานาการ์ตูนวาย

ไม่กวนแล้วๆ หุหุ

View Post

☆PsYChE~Ho★, on Dec 23 2008, 03:36 AM, said:

User Name:☆PsYChE~Ho★
Nickname: อ๊อฟ
Birthday:... หุหุ
เหตุผลที่ตัดสินใจสมัครคลับนี้:เพื่อน 555+
รับการ์ตูน Y ได้มากน้อยแค่ไหน(Level ของเลิฟซีนและภาพ): บอกไม่ได้ หุหุ

อืม.. อยากบอกว่าเป็นขาYแบบขาจรอ่ะ หุหุ
ไม่รู้ว่าตัวเองชอบมากรึเปล่า..
แต่ว่า.. มันก็มีบ้างอ่ะที่สนใจ เพราะงั้นคงถือว่าชอบซิน่ะ 55+

View Post

ขอบคุณสำหรับกำลังใจและใบสมัครเพื่อน ซาบซึ้ง T^T
ถึงบ้านนี้จะเงียบเหงาเพียงใด แต่ฉันก็มีความสุข
มีที่ระบายเรื่องนี้แล้ววว ฮ่าๆๆ

ขอบคุณแกอีกครั้งว่ะ >____<!!

credit : signature and avatar RAHWIA

#13 Geniuszz

Member

Posted 23 December 2008 - 06:59 AM

ว๊๊าววววว จุนโจ > <"

วิ่งมาสมัครด้วย :blink:

User Name: Geniuszz
Nickname: Jeab
Birthday: 30/06/91
เหตุผลที่ตัดสินใจสมัครคลับนี้: ชอบการ์ตูนวายมาก 55+
รับการ์ตูน Y ได้มากน้อยแค่ไหน(Level ของเลิฟซีนและภาพ): แทบจะไม่จำกัด (หื่นไปมั้ย !?)  555+

#14 「LikeWeatheR」

Posted 23 December 2008 - 07:21 AM

^

สมาชิกใหม่ๆๆๆ
(เตรียมตัว ปูเสื่อ หาน้ำมารับแขก >__<)

ยินดีต้อนรับนะจ๊ะ
พี่ชื่อกิ๊กจ้า น้องเจี๊ยบ (พี่อ่านถูกใช่มิคะ)

มาสนทนาภาษาวายกันให้เต็มที่เลยค้าบบ
ตอนนี้บ้านอาจจะยังไม่เรียบร้อยนัก
แต่ในไม่ช้าบ้านจะสมบูรณ์จ้า^^

ปล...วันนี้บ้านคืบหน้านิดนึงแล้ว
เจ้าบ้านไม่ได้นอนทั้งคืนเลย TT^TT

ขอตัวไปนอนก่อนนะขอร้าบบบ
แล้วจะมาเฝ้าบ้านใหม่คับ^^

credit : signature and avatar RAHWIA

#15 Hz_KiBum*

Member

• Interests:Everything ha ha !

Posted 23 December 2008 - 12:30 PM

วิ่งมา กร๊าซซ
รู้สึกเหมือนจะเคยอ่านเรื่องนี้ = =

จริงๆนะพี่กิ๊กชื่อมันคุ้นๆแต่นึกไม่ออกว่าอ่านที่ไหน
ยังไงก็ตามมาแล้วเอ้า

แปะเลยละกันเน๊าะ

User Name: Hz_KiBum*
Nickname: น้ำน่าน
Birthday: 27/12/1993
เหตุผลที่ตัดสินใจสมัครคลับนี้: เพราะYอยู่ในสายเลือด จริงๆนะแล้วอีกอย่างเคะน่ารักเมะก็หล่อ ><
รับการ์ตูน Y ได้มากน้อยแค่ไหน(Level ของเลิฟซีนและภาพ): จัดมาเท่าไหร่ก็อ่านได้..จริงๆเน้อ ^^

I'm core2.
{ xx.I'm not Cool

user posted image

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users