Jump to content

[MBC 2011] 'My Princess' (마이 프린세스)Finale Ep15-16

17885 replies to this topic

#5401 tik627

Member

Posted 27 February 2011 - 01:13 AM

ขอบคุณค่ะ

#5402 ssh_calla

Lovely

• VIP
  • Interests:K-Series & K-POP

Posted 27 February 2011 - 01:47 AM

18 User(s) are reading this topic (9 Guests and 1 Anonymous Users)
8 Members: nookza, ssh_calla, taonaka, ma_i_lovely, lovesukky13, aomamzz, calmness, gdzpepe

น้องเต๋า , น้องพี 555 ไม่หลับไม่นอน หรือว่านอนไม่หลับกันล่ะเนี่ยยย B)

Thanks to HL

^
^

น้องเต๋า อ่านออกไหม อยากรู้ว่าเค้าเขียนเกาหลีว่าอะไร

กีซซซซซซซซซซซซซ ชอบมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

น้องเต๋า ท่าทางจะมีแฟนๆเรียกร้องกันเยอะนะคะเรื่องให้มี MP ภาค 2 เนี่ย
เข้าไปเวบทางการพี่ชายมีแฟนจากแคนาดามาโพสไว้ว่าไม่เคยดูงานอะไรของพี่ชายมาก่อน
แต่พอดูเรื่องเจ้าหญิงก้อชอบมากๆๆ อยากให้มีภาคสอง
โอ้ววว กระแสดีอย่างนี้นี่เองมิน่า แคนาดาถึงซื้อเรื่องนี้ไปด้วย

เวิ่นๆๆ ภาคสองนี่ก้อนะถ่ายที่วอชิงตันไปเรย อิอิ ภาพคงสวยมากๆๆ สวีทได้อีกกกก
55555555555 ฝันๆๆไปก่อน B)

ดิท* ถ้าอย่างที่ยังไม่เคลียร์ก้อเรื่องพ่อพระเอกเรื่องนึง
สุดท้ายเจ้าหญิงคือหนีไปแต่งงานกับท่านทูต ละทิ้งตำแหน่ง หรือว่ายังเปนเจ้าหญิงอยู่
555 มีปมเรื่องที่อธิบายไปได้อีกจิงๆแหละ แต่ถ้ามีภาคสองท่านทูตคงออกแนวหึงแหลกแน่ๆ B)
อิอิ MBC น่าจะเปิดโพลให้คนเข้าไปโหวตเรื่องภาคสองเนอะ รับรองว่าโพลทะลักชัวร์!!

น้องวิตตี้ อิอิ เจอแค่ภาพก้อชอบแร้ว เจอบรรยายภาพเข้าไปยิ่งชอบบบบ
จุฟๆๆๆ ขอบคุณ gif. น่ารักๆๆจากเบื้องหลังมากๆๆนะคะ กีซซซสุดๆๆฉากจุบแก้มๆๆ น่ารักๆๆๆอ่า

15 User(s) are reading this topic (8 Guests and 0 Anonymous Users)
7 Members: ssh_calla, w!tty, jarja_love, amendsc, Maplerigo, nookza, taonaka

โอ้ววว [ตีสามกว่า สาวๆเรายังไม่นอน
อิอิ ไปนอนได้แร้วค่า ฝันดีๆๆๆ ฝันท่านทูตกันจ้า^^

อิอิ ฝันฉากนี้เรยน๊า ==>

#5403 taonaka

Advanced Member

Posted 27 February 2011 - 01:54 AM

^
^
^

มันเขียนว่า"รวมภาพกอดของปาร์คแฮยองของฉัน ชอบกันมั้ย?"

พี่คอลล่า.....เต๋าอยากให้มีซีซั่น2จัง555 มีก็ดีสิคะ เพราะว่าตอนจบเนี่ย ถึงฉากสุดท้ายจะโดนใจ แต่เนื้อเรื่อง ยังต่อไปได้อีกยาวเลย เพราะยังสรุปไม่ได้ว่าเจ้าหญิงจะเป็นยังไงต่อไป.... ดูกันตาแฉะกันเลยทีเดียวค่ะ555
จริงๆแล้วคิดถึงพี่ชายด้วยแหละ T_T แทฮีด้วยT_T

ดิท แต่ก็น่าคิดนะคะพี่คอลล่า เพราะว่าเรื่องเจ้าหญิง มันสามารถต่อไปได้อีกจริงๆนะ
ถ้าทางผู้จัดสนใจ ทำต่อเต่าว่าเวิร์คมากเลยค่ะ เพราะเรื่องราวมันยังน่าติดตามมาก มีหลายๆเรื่องที่ยังไม่สรุปดีเลยเนาะ
ก็ภาค2ไปถ่ายที่เมืองนอกโน่นก็ได้อิอิ แล้วก็แต่งงานกันแล้วอะไรแบบนั้น 55555
แหมคนเราก็ต้องมีหวัง มีฝันก็บ้างเนาะ ถ้าอยู่อย่างไม่หวังไม่ฝัน ชีวิตนี้ก็คงจะไม่มีเรื่องให้ลุ้น
ให้เป็นสีสรรของชีวิต จริงมั้ยคะ อิอิ

user posted image
รักละครไทย รักละครเกาหลี

#5404 w!tty

~ I'M MINOZ!! ~

Posted 27 February 2011 - 02:42 AM

สวัสดีค่าพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ บ้านเจ้าหญิง B)
เอาของมาฝากยามดึกค่ะ

MP BTS ^^

Posted Image    Posted Image    Posted Image  

Posted Image    Posted Image    Posted Image

Posted Image    Posted Image    Posted Image    Posted Image

หวังว่าจะชอบกันนะคะ :D :D :D

*ดิท แถมอีกอันค่ะ  B)

@พี่คอลล่า อ๊ากกกกกกกกกกก ชอบรูป ""รวมภาพกอดของปาร์คแฮยองของฉัน ชอบกันมั้ย?" มากๆๆๆ ค่ะ :P

ไปนอนแล้ววว ฝันดีถึงท่านฑูต+เจ้าหญิงกันทุกคนนะคะ B)

Posted Image Posted Image

SSH SWEET NIGHT DL胡歌  บอม ธนิน 이민호 Jamie Dornan Benedicth Cumberbatch

#5405 limei

Posted 27 February 2011 - 04:55 AM

พี่เต๋า

แล้วอะไรแบบนั้นคือ ห้าๆๆๆๆ ใช่แบบเดย์ คิสอะเกน ของโจกับแอเรียลอ่ะเปล่าาา จูีบดุเดือดมากก ภาคแรกแบบว่าเด็กๆคิขุๆ

ว่าแล้วก็อยากกกก (ดู) ห้าๆ

พี่คอลล่า

สาธุค่า ขอให้เจอออออ ดีๆๆๆ ไปเลย ถ้าคนเดียวดีๆแล้วแต่งงานอยู่กันไปตลอดได้คงดีเนอะ

ฝันดีนะค้า สวัสดีตอนเช้าค่า ฮ่าๆๆ

รักที่พี่ถังเป็นตัวพี่ถัง คิดถึงเฮียยยยจังเลย
DTThaifans Danson Tang Thailand Fanclub

#5406 sakura_sakura

Member

Posted 27 February 2011 - 05:42 AM

โฮ่ววววว เพิ่งได้โหลดมาดูแบบจริงจัง

เจ้าหญิงจัดหนักค่ะ!!!!

ดูแล้วเขิลล์~~

@หมิว มาต่อหมิวพอดีเลยแฮะ 555+

#5407 i love goong

Posted 27 February 2011 - 10:33 AM

B) มาเข้าเฝ้าองค์หญิงแต่เช้าเลย โฮ๊ะ โฮ๊ะ สวัสดีค่ะ B)

:D พี่คอลล่าจำชื่อได้ด้วยเก่งจัง ขอบคุณสำหรับรูปพี่ชายค่ะ
แล้วก็เอาซิกมือใหม่มาอวดด้วย อิ อิ จะพยายามหารูป
พี่ชายหล่อ ๆ มาทำอีกนะคะ อยากทำเป็นดุ๊กดิ๊ก ๆ เป็นบ้างค่ะ
:D

B) รอซับแข็งจากน้องเต๋าอยู่อย่างใจจดใจจ่อเลยค่ะ
ขอบคุณมากมายจริง ๆ เลยค่ะตอนที่ 1-8 ซื้อที่เค๊าโหลดขายมาดูค่ะ
เดี๋ยวจะซื้อแบบแพคเกจสวย ๆ จากร้านที่เค๊าทำขายเก็บไว้สะสมอีกชุดนึงค่ะ
ดูละครพี่ชายมาทุกเรื่องชอบsummer scent ที่สุดเลยค่ะดูไป 10กว่ารอบแน่ะ
ตอนนี้เปลี่ยนใจชอบเรื่องนี้มากกว่าแล้วหล่ะ
:D

#5408 Oracion

Newbie

Posted 27 February 2011 - 12:07 PM

ผ่านพ้นช่วงการสอบไป1อาทิตย์
แต่ก็ยังเหลืออีก1อาทิตย์
แต่ด้วยความที่คิดถึงอดใจไม่ไหวอยากดูมาก
ตอนจบจะเป็นยังไงๆ อ่านหนังสือไม่รู็เรื่องแล้ว
ก็เลยโยนหนังสือทิ้งมาเปิดคอม B) (เด็กๆไม่ควรเอาเป็นเยี่ยงอย่างนะจ๊ะ)
จะว่ายังไงดีตอนดูตอนที่15-16มีความสุขตลอดเลย นั่งยิ้ม นั่งหัวเราะ อยู่คนเดียว
แต่พอจบ ก็รู้สึกอดใจหายไม่ได้ อารมณ์ยังค้างอยู่เลย แต่ก็ไม่เป็นไรงานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกรา
แต่ก็จัดใหม่ได้^^
สุดท้ายนี้ก็ขอขอบคุณละครเรื่องนี้ตลอดจนนักแสดงทุกๆคนที่ทำงานหนัก
และที่ขาดเสียไม่ได้เลยก็คือพี่ๆน้องๆที่ใจดีและน่ารักของบอร์ดmy princess
ที่มีรูป คลิป ข่าวสารต่างๆของmy princessมาแบ่งปันให้ดูอย่างสม่ำเสมอ

ละครจบแต่คนยังไม่จบนะ จะขอติดตามพี่ชายในผลงานต่อๆไปอย่างแน่นอน
ขอบคุณจ๊ะ

#5409 gdzpepe

Member

Posted 27 February 2011 - 12:14 PM

อันยองรอบบ้านค่าาาาาา ^ ^

สวัสดีค่ะ พี่คอลล่า พี่เต๋า พี่ทิพย์ พี่กิ๊ก พี่วิตตี้ พี่พิ้ง พี่ส้มโอ พี่อ๋อง พี่จ๋า น้องนุ่น น้องจ๋า คุณoracion คุณi love goong คุณsakura_sakura คุณlimei และพี่ๆน้องๆทุกคนน้ะ้ค้ะะะ :D :D

พี่คอลล่า เมื่อคืนแวบมาดูบ้านแปปนึงเองคะ หลังจากกลับมาจากสนามบิน พีไปส่งพี่สาวมาา อิอิอิ
อ๊ายยยย อยากให้มีภาค2จังๆๆๆ ตอนนี้ MP มีแฟนคลับเยอะมั่กๆๆๆ กริ๊สๆๆๆๆ > <

ดิท* แต่เมื่อวานเจอ บอย ปกรณ์ที่สุวรรณภูมิด้วยย ตัวสูงมาก กริ๊ส 555555
ดิท** เดี๋ยวนี้พีไม่ค่อยได้อยู่บ้านเท่าไหร่ๆๆ เลยยังไม่มีเวลาดูbtsเลยย แต่โหลดไว้เรียบร้อยแล๊วว ฮิฮิฮิ คิดถึงพี่ชายจังเลย อยากให้มีภาค2ไม่ไหวแล๊วน้าาา MBC จัดมาด่วนค่ะ!!!! :o
ดิท*** ยังไม่ได้ทานเลยค่าา พี่คอลล่าทานยังค่ะ อย่าลืมทานน้า B) พี่คอลล่า เดี๋ยวพีแว๊บมาน้ะค่ะ ต้องออกไปข้างนอกอีกแล๊ววว ตอนเย็นๆจะกลับมาเม๊าใหม่น้ะค่ะ อิอิอิ

พี่นุช สวัสดีค่าาาา :D :P
ดิท* กริ๊สสสส เป็นคนรักกันจริงๆก้ดีหน่ะสิ อิอิ แต่อนาคตพีว่าไม่แน่น้าาาาา :P พีจะรออัพเดทข่าวจากพี่นุชน้ะค่ะะ ^^
ดูท่าเบาหวานพีก้ยังไม่ลดน้ะค่ะ 55555 ยังกริ๊สๆอยู่น่าคอมอยู่เรยยย อิอิอิ คงต้องรอซักพักเน้อะะะ B) B)

user posted image user posted image

#5410 ssh_calla

Lovely

• VIP
  • Interests:K-Series & K-POP

Posted 27 February 2011 - 12:18 PM

น้องกบ หวัดดีค่ะ 555 แอบจำได้เพราะพอดีชื่อล็อคอินเปนหนึ่งในซีรีย์ที่พี่ชอบมากกกเรื่องนึง
อิอิ ขอบคุณที่เอาภาพมาอวดนะคะ ส่วนวิธีทำดุ๊กดิ๊กลองถามๆสาวๆแถวนี้คงพออธิบายได้
เรื่อง ซัมเมอร์เปนซีรีย์ที่โรแมนติกมากๆเรื่องนึง ชอบมากๆๆ แต่จบไม่สะใจคนดู :D
มาเจอเรื่องเจ้าหญิง จบได้กีซซซซโดนใจสุดๆค่ะ

น้องหมิว อิอิ ไปงานมาแร้วก้อมาเล่าบ้างรัยบ้างนะคะ เอาใจช่วยค่ะ ขอให้เจอคนที่ใช่
เอ่อ เพิ่งเหนว่า 555555 ของน้องเต๋าหมายถึงอะไรตอนที่น้องหมิวบอกนี่เอง กรี๊ดดดดดดดดดดด
โอ้ยยย ตอนแกล้งจุ๊บฮันนีมูนนี่ก้อดูตาค้างไปเหมือนกันนะคะ ยาวนานเกือบ 10 นาทีได้มั้ง
ยิ่งถ้าเปนคู่นี้ แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยย ไม่ยากจะคิด 5555 แต่อยากดูกันทีเดียววววว B)

น้องเล็ก เจ้าหญิงจัดหนักค่ะ ปิดท้ายได้สมกะชื่อละครมากๆๆ...เจ้าหญิงของผม!!!

อันยองสมาชิกบ้านเจ้าหญิงทุกคนนะคะ
ดูเรื่องนี้แร้วเปนงัยมาบอกความในใจกันได้นะคะ B)

น้องพี 555 เกือบจะแอบงอลแร้วเนี่ย ทักเมื่อคืนแต่ไม่ยอมตอบ ที่แท้แว่บมาดูแป๊บนึงนี่เอง
อิอิ ดีใจมากมายที่คนชอบเรื่องนี้กันเยอะๆ พี่ชายได้แฟนเพิ่มขึ้นอีกจากเรื่องเจ้าหญิงนี่เอง
โอ้ววว ภาคสอง MBC น่าจะเปิดให้ลงชื่อเนอะๆ จะได้รู้ว่ามีคนอยากดูมากแค่ไหน B)

ดิท* ต้องดูเรยค่า BTS น่าร้ากกกมากกกกก เบื้องหลังเรื่องนี้เต็มไปด้วยเสียงหัวเราะและรอยยิ้มจิงๆ
โอเช คร่า รับทราบๆๆ จะได้ไม่ต้องงอนถ้ามาเหนส่องๆอยู่นานแต่ไม่คุยด้วย

Oracion หวังว่าท่านทูตกะเจ้าหญิงจะเปนกำลังให้การสอบได้นะคะ
5555 ดูเรื่องนี้ยิ้มแก้มแตกตลอดเรย ชอบๆๆๆ ไว้ถ้าพี่ชายมีงานอะไรอีกจะเอามาบอกในบ้านนะคะ

คุณนุช กีซซซซ อย่าเอาข่าวแบบนี้มาบอก เดวเค้าหวั่นไหวๆๆๆ ตอนนี้ก้อหวั่นใจเหลือเกินๆๆๆ อุปป้าหน้าบานเกินเหตุ
5555 รีบไปเช็คข่าวด่วนเรยนะคะ โอ้ววว พี่ชาย-น้องสาว ในออทั่ม เวอร์ชั่นนี้ขอแบบแฮปปี้ๆๆๆนะคะ :D

ดิท* 555 เบาหวานยังไม่ลดค่า มีแต่จะเพิ่มทุกครั้งที่ดูฉากจูบตอนจบ
โอ้ยยย ไม่ไหวๆๆๆ แค่ฉากจูบมันก้อมีพัฒนาการให้เหนว่าสองคนนี้ลึกซึ้งขึ้นตามลำดับ
แฮะๆๆๆ เค้าแสดงกันเก่ง นอกจากจะมีพัฒนาการของตัวละคร ยังมีพัฒนาการเรื่องจูบอีกด้วย คริ คริ :D

ก๊ากกก ไม่ปล่อยๆๆเราต้องรู้ให้ได้เนอะ ว่าแร้วก้อแอบแว่บไปหม่ำเหมือนกันค่ะ
น้องพี หม่ำยังคะข้าวเที่ยง 555 อย่ากินแต่น้ำตาลเพลินนล่ะ :P

ดิท 14.00 น.

คุณอ๋อง หวัดดีค่า เชียร์ให้มีภาคสองไหมคะ :o
ดิท* 555 ฉากจูบที่แสนอิน สองคนนี้เล่นได้สุดยอดเรยอ่า

น้องตุ๊กติ๊ก อิอิ เชียร์ให้มีภาคสอง รับรองคนดูตายเกลื่อนน 555
ติดตามผลงานพี่ชายมาทุกเรื่องเรยเหรอคะ
โอ้วววว งี้ก้อจะยิ่งเหนชัดว่าพี่ชายเล่นเรื่องนี้แบบว่าแตกต่างจากทุกเรื่องมากมาย เปนท่านทูตที่น่าร้ากกม๊ากก

น้องเต๋า กีซซซซ คิดถึง 555 เพิ่งลากันไปตอนตีสามเองเนอะ เอาใจช่วยเรื่องแปลซับนะคะ
ข่าวจากพี่นุชคงยิ่งเปนกำลังใจในการแปลมากๆๆๆแน่เรยเน้ :P

น้องกิ๊ก กีซซซซซซซซซซซซซซ คิดถึงๆๆๆ วันนี้มีอะไรมาปล่อยป่าวคะ :P

#5411 paninnuch

• Interests:Song Seung Heon

Posted 27 February 2011 - 12:37 PM

สวัสดีสมาชิกบ้านเจ้าหญิงทุกคนค่ะ

คุณคอลล่า น้องพี เบาหวานลดลงบ้างรึยังค่ะ พี่มีแต่เพิ่มขึ้น ถ้าได้อยู่หน้าจอคอม ต้องเปิดดูตลอด เมื่อกี๊มีน้อง ๆ โทรมาเล่าให้ฟังว่า ที่เกาหลี เขาเรียกคู่นี้ว่า พี่ชาย กับ น้องสาว ใน Autumn in my heart หมายความว่า ดูเหมือนพี่ชายกับน้องสาว แต่ความจริงคือคนรักใช่มั๊ยคะ B) B)

เดี๋ยวพี่ไปตามหาแหล่งข่าวก่อนนะคะ เผื่อจะได้กริ๊ด จริง ๆ

ดิท**ต้องตามติดอยู่แล้วค่ะ ตั้งใจว่าไม่ปล่อยคู่นี้แน่นอน เดี๋ยวขอตัวไปหม่ำข้าวเช้าก่อนนะคะ เดี๋ยวมาคุยต่อ

#5412 NEWMARIO

사랑해 >///<

• VIP
  • Interests:-----

Posted 27 February 2011 - 01:30 PM

หวัดดีตอนบ่ายๆๆครับทุกคน

ทักทาย คุณคอลล่า น้องเต๋า น้องพี คุณนุซ น้องเล็ก น้องหมิว น้องด้าย

พระเอก นางเอก เล่นได้ถูกใจมากครับไม่เคยเห็นคู่ไหนแสดงได้ดีเท่าคู่นี้เลย โดยเฉพาะฉากจูบเนี่ย

เล่นได้เหมื่อนเป็นคนรักจริงๆๆเลยเนาะ

#5413 pr@pr

Member

Posted 27 February 2011 - 01:31 PM

สวัสดี ทุกๆท่านในบ้านเจ้าหญิงนะค่ะ

จะทำยังไงดีคิดถึงท่านทูตกับองค์หญิงมากมาย

ทุกๆครั้งยังพูดกับตัวเองว่า เดี๋ยวพุธ+พฤ นี้ก็ได้เจอแล้ว

แต่พอมาอาทิตย์นี้ ไม่ได้เจอท่านทูตกับองค์หญิงแล้วใจหายจริงๆๆ นี่ก็รื้อๆๆๆเอาซีรี่ย์เก่าของพี่ชายมาดู

เพิ่อจะได้หายคิดถึง โอ๊ย!!!!!!!!!!!!!คิดถึงหนักกว่าเดิมอีก จะทำให้รักไปถึงไหนเนี๊ย พี่ชาย?????

เห็นข่าวแล้วดีใจ อิ อิ เพี้ยงๆขอให้มีMP2 จริงๆด้วยเถอะ โอม โอม โอม

ขอบคุณ ภาพ ข่าว คลิป ซับ ไม่ซับ จากทุกๆท่านนะค่ะ

จะติดตามผลงาน และ ข่าวของพี่ชายกับเจ้าหญิงต่อไปค่ะ

#5414 taonaka

Posted 27 February 2011 - 01:46 PM

สวัสดีนะคะ.....

ซับตอนที่15 นานหน่อยนะคะ....อีกแป๊บนึงนะคะ สำหรับคนที่รออยู่เหอๆ เพราะตอนที่15 มันเยอะและยาวเป็นพิเศษค่ะ นั่งแก้ไขกันตาแฉะเลยค่ะ นี่ก็ไม่ได้หยุดเลยนะคะเนี่ย ยังไม่เสร็จดีจริงๆ ขอโทษด้วยถ้าช้าไม่ทันใจอิอิ

พี่คอลล่า พี่นุช.....กรี๊ดมากกกกกกกก พี่ชายน้องสาว....โอ้ว...ข่าวนั้นน่าสนใจมากเลยค่ะ เพราะดูภายนอกเหมือนเป็นพี่เป็นน้องกัน แต่ความจริงแล้ว รักกันอยู่5555555555

น้องพี น้องหมิว ...สวัสดีจ้า

พี่อ๋อง พี่เล็ก คุณตุ๊กติก และทุกๆคนด้วยนะคะ สวัสดีค่ะ

พี่อ๋อง....จริงๆค่ะ ฉากจูบ ซึงแต สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดด เพราะมันอินมากกกกกกกกกกกกกกกกกก

พี่กิ๊ก.....สวัสดีคร๊า เต๋าก็ไม่รู้เมหือนกันว่าจะแก้ไขเรื่องที่พี่กิ๊กเจอยังไงอ่ะค่ะ ไม่มีเสียงหรอคะ B)

รักละครไทย รักละครเกาหลี

#5415 g_gigg

Member

• VIP

Posted 27 February 2011 - 02:05 PM

อันยองตอนบ่ายค่า

9 Members: g_gigg, HANAMI, ssh_calla, leejiwoo, takuyong, par20275, taonaka, nanun, HCP

สวัสดี สวัดัส คร้าบ พี่พี่คอลล่า น้องเต๋า เป็นไงกันมั่ง ง่ะ

ย้อนกลับไปบ้าน MP 2 มีลุ้นป่าวเนี๊ย แต่กิ๊กคิดว่า น่าจะเป็นแบบ ตอนพิศษ ซัก 2-3 ตอนะไรประมาณเนี๊ย คงไม่ยาวแน่นอน เพราะจากฉากตอนจบเนี๊ยก็รู้แล้ว ว่าทั้งคู่ Happy Ending & So sweet 55555

น้องเต๋า ใจจริงพี่ก็อยากให้ซัยออกไวๆนะ แต่คอมพี่โปรแกรมฝังซับมีปัญหาเมื่อวานนั้งปล้ำกับมันประมาณ เกือบตีสอง แต่มาย้อนอ่านกระทู้ เด็กๆแถวนี้ยังไม่หลับกันเลย โดยเฉพาะเด็กโตพี่คอลล่า เห็นลาไปนอนเมื่อตีสาม น้องเต๋าพอจะรฝู้มั๊ยง่ะ ตอนนี้ฝังซับได้แต่เปิดกับGOM ไม่มีเสียง เหอ เหอ เพราะชอบดูกับGOM มากกว่าน่ะสิ

พี่คอลล่า ไม่หลับไม่นอนเลยนะ อัพเดทข่าวตลอด ตอนนี้ฝากอัพเดทไปก่อน ปล้ำกับคอมเสร็จแล้วเดี๋ยวจะมาช่วยอัพเดทค่า แต่พรุ่งนี้ไม่ว่างเพราะต้องไปเฝ้า ฝาชีที่ทิพย์ค่า น่าจะโผล่ตอนสองนะ สาธู 55555 B)

พี่ทิพย์สวสัดีค่ะ ยังไม่ได้ไปเฝ้าบ้านนู้นเลย เพราะคอมมีปัญหาเรื่องฝังซับทำให้โมโหอย่างแรง แต่พรุ่งนี้จะรีบไปเฝ้าพร้อมอัพเดทข่าวด้วยนะคะ แต่ว่า พี่ทิพ
ย์อย่าลืมรีบกลับมาบ้านให้ทันดูออนไลน์นะคะ

ใครไม่กดลิงค์นี้ดูแล้วจะเสียใจ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

Princess 0227-110227.HappyTime NG

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users