•         

Park Hae Jin (박해진)  ΨԹ : PHJ-Thailand-FC : We Love Haejin

Park Hae Jin 박해진 朴海镇 パク・ヘジン

#3121 Ooole_P

Advanced Member

• 27,404

29 May 2012 - 07:03 PM

cr : baidu/phj

ลุมล้อมไปด้วยรัก :im19: :im19: :im19:

มุมนี้น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :im6: :im6:

#3122 Ooole_P

• 27,404

29 May 2012 - 07:11 PM

เดาไม่ออกว่าฉากนี้เค้ากำลังจะทำอะเไรนะค่ะ รู้ว่าว่าแฮจินน่าจะต้องเล่นบทเครียดแน่ ๆ ค่ะ

พระนางของเรื่องคงกำลังต่อบทกันอยู่แน่ ๆ ค่ะ

#3123 Ooole_P

• 27,404

29 May 2012 - 07:13 PM

สาวราศีสิงห์ในเรื่อง กับ หนุ่มราศีสิงค์ในชีวิตจริงค่ะ :im19:

#3124 Ooole_P

• 27,404

29 May 2012 - 07:15 PM

คนกลางน่ารักเน๊อะ ๆๆๆ แฮจินก็คงจะเป็นที่รักและเอ็นดูของคนในกองถ่ายนะค่ะ

#3125 Ooole_P

• 27,404

29 May 2012 - 07:43 PM

ขณะนี้ ... เริ่มรีวิวละครเฉียนโตวโตวแล้วนะค่ะ ตามลิงค์ข้างล่างนะค่ะ

>>> http://forums2.popcornfor2.com/index.php?showtopic=68920&st=375

ซึ่งขอเอาไปแปะไว้ที่บ้านละครก่อน ตามไปอ่านและชมภาพกันได้นะค่ะ

แล้วถ้าแปะที่โน่นเสร็จจะเอาที่เป็นภาพแฮจินมาแปะที่นี่ด้วยค่ะ ช่วงนี้ต้องวางแผนกันหน่อย

จะได้มีข่าวได้ทั่งถึงทุกพื้นที่นะค่ะ

แต่การรีวิวด้วยภาพครั้งนี้ภาพที่แคปมาเยอะค่ะ เล่าที่เดียว วันเดียวคงไม่จบ

จะค่อย ๆ เล่าค่อย ๆ แปะไปเรื่อย ๆ เดี๋ยวก็จบเน๊อะ ๆๆๆๆ

ซูเฟ่ย ไฟต์ติ้งงงงงงงง !!!!

#3126 Ooole_P

• 27,404

30 May 2012 - 06:59 AM

cr : aoi blog / haejinfamily

อรุณสวัสดิ์ยามเช้านะค่ะ วันนีเปิดบ้านด้วยภาพหล่อของแฮจินจากหนังสือ In Style ฉบับเดือนมิถุนายนค่ะ

#3127 Ooole_P

• 27,404

30 May 2012 - 03:21 PM

cr : aoi blog / haejinfamily

ได้ภาพมาใหม่ค่ะ แต่ไม่ทราบว่าเป็นภาพจากหนังสืออะไรอย่างไรนะค่ะ ส่วนสิ่งที่รู้คือ แฮจินน่าร๊ากกกกกกกกกกก ที่สุดเลยค่ะ ๆๆๆ

#3128 poohkung371

• VIP
  • 6,779

30 May 2012 - 06:11 PM

อันนยองค่ะป้าโอ

แฮจินใส่รองเท้าตัวเอง เค้าว่าคงจะใส่สบายกว่ารองเท้าที่ทีมงานเตรียมให้แน่นอนค่ะ
อีกอย่าง อาจจะถ่ายทำเฉพาะช่วงบน คงไม่เจาะถึงรองเท้ามั้งคะ อิอิ

ดูจากภาพแล้ว แฮจินเป็นกันเองกะทีมงานเนอะ น่ารักมากๆๆๆเลย

ป้าโอขราาาา ละครเฮียซบใกล้ฉายแล้วนะคะ ไม่รู้จะเป็นยังไง
เพราะละครที่ชนกันเนี่ย น่าเหนื่อยใจจิงๆค่ะ
ทั้งละครของจางดองกันกะน้องฮยอน CNBlue
อีกเรื่องก็ พี่ชาย(พี่ซึงฮยอน)กะแจจุงJYJ
Ghost เฮียซบกะเดเนียล(พระเอกmusical) นางเอกเป็นน้องที่เคยเป็นนางเอกเรื่อง Paradise ranche(เขียนไงหวา อิอิ)
ละครแต่ละเรื่อง น่าดูทั้งนั้น แต่ก็หวั่นใจเรื่อง คนจะพูดถึงแต่เรตติ้งๆๆๆๆๆ อ่ะเซ่

#3129 Ooole_P

• 27,404

31 May 2012 - 07:34 AM

อันยองน้องจู ... และทุกคนนะค่ะ ๆๆๆ
น้องจู ... ละครช่วงนี้มีนักแสดงมากฝีมือมาชนกัน เหล่าแฟนคลับคงต้องลุ้น ๆ กันหน่อย
ละครเฮียซบ ... นางเอกคือน้องยองฮี ทีเล่น EOE เป็นนางเอกกับพี่ชายด้วยค่ะ ป้าโอชอบน้องเค้านะค่ะ
เรื่องเรตติ้ง ... ก็คงทำให้ต้องปวดใจกันพอควรเลย ละครลอตนี้ทั้งป๋าแจง พี่ชาย เฮียซบ ตัวพ่อทั้งนั้น ...
แต่สำหรับป้าโอ ... ไม่ค่อยได้ดูละครออนไลน์ ก็ไม่ค่อยเดือดร้อนเพราะตามเก็บทุกเรื่่องอยู่แล้ว เพียงแค่รอเวลา
เอาใจช่วยนะค่ะ ... ขอให้ละครเฮียเป็นที่ต้องตาต้องใจสาวกนักดูละครค่ะ ลุคเรื่องใหม่ดูแปลกตา ...
แม้จะชอบแนวเซอร์ ๆ แต่เห็นใส่สูทแบบนี้ก็ทำให้เกิดการเปลี่ยนแปลงในพัฒนาการการแสดงไปอีกแบบค่ะ

วันนี้สิ้นเดือนแล้ว ... ขอให้มีความสุขกันนะค่ะ ๆๆๆ

#3130 Ooole_P

• 27,404

31 May 2012 - 07:39 AM

แฮจินภาพนี้เห็นแล้วออกแนวนักเลงเมืองปูซานดีค่ะ ชอบ ๆ เลยเอาไปทำภาพมาฝากด้วยเลย :im19:

#3131 poohkung371

• VIP
  • 6,779

31 May 2012 - 04:35 PM

อันนยองรอบบ้านค่ะ สวัสดีวันสิ้นเดือนด้วยค่ะ

เฮ้อออออออ การเมืองประเทศไทย เอาอีกแล้ว
ไม่รู้ว่า งานนี้ตาบังรับเงินมาเท่าไหร่ ถึงทำเรื่องพรบ ปรองดองขึ้นมา
ถ้าผ่าน ไอ่เหลี่ยมกลับมาล่ะก้อ......ล่มจมแน่ไทยของชั้น

ป้าโอขราาา ละครเฮียอ่ะ เรื่องนี้หล่อมากกกกกกกกก พระรองก็ถูกใจอ่ะ
พี่ชาย เป็นแนวย้อนยุค เห็นแจจุงแต่งตัวแบบนั้นแล้ว ไม่ค่อยชอบเลยอ่ะ แต่ก็อยากดู อิอิ
ละครป๋าแจง เห็นว่า น้องฮยอนตามหาพ่อ ซึ่งไม่รู้ว่าใช่ป๋าอ่ะป่าว

อยากดูละครแฮจินอ่ะ ไม่รู้ว่าจะได้ดูมั้ยน้ออออออ รู้แต่ว่า เดี๋ยวนี้แฮจินหล่ออ๊าาาาาาาา
:im6: :im6: :im6: :im6:

#3132 Ooole_P

• 27,404

01 June 2012 - 09:54 AM

สวัสดีเดือนมิถุนายนค่ะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :im6:

#3133 Ooole_P

• 27,404

03 June 2012 - 08:16 AM

สวัสดีว้ันอาทิตย์ค่ะ ... วันนี้ขอไปแปะรีวิวเรื่องเฉียนโตวโตวให้จบหน่อยนะค่ะ
ค้างมาหลายวัน .. เดี๋ยวเสร็จแล้วจะเม้าส์ ๆๆๆ ต่อที่บ้านนี้นะค่ะ ... :im6:

#3134 Ooole_P

• 27,404

03 June 2012 - 02:06 PM

ภาพรีวิวละคร Qian Duo Duo Jia Ren Ji วิวาห์ฟ้าประทาน

>>> http://forums2.popcornfor2.com/index.php?showtopic=68920&st=375

ตามไปชมภาพและเรื่องเล่าตามที่ป้าโอพอจะจิ้นได้นะค่ะ กว่าจะรีวิวจบเล่นแปะไปหลายชั่วโมงเหมือนกัน

ด้วยภาพเยอะมากค่ะ ร้อยกว่าภาพ เยอะมากจริง ๆ มากที่สุดเท่าที่เคยแปะภาพรีวิวมาเลยค่ะ

ตอนที่ดูเห็นหน้าแฮจินเป็นกด ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แคปค่ะ รูปเลยออกมาเยอะมาก ๆ อย่างที่จะตามไปเห็นนะค่ะ

ปิดไปหนึ่งโปรเจ๊คแล้ว ไชโย ~~~~

#3135 Ooole_P

• 27,404

03 June 2012 - 02:51 PM

ѹ 28.5.2012 ҧͧ͡ Love Loe ҹԧԧ ѾഷͤҾͧͤ礤 բͤҾ»ΨԹѺ ա¤ Ť Ѻҡһҳ ҹԧԧبԧ¡ΨԹ ͧҨеͧ繼˭ԧҡҤ ͤҡ ¹ФѺͧҡѡẺ ...

·